Đang tải...

Toyota / Lexus [0000542] Tài liệu đào tạo kỹ thuật viên Toyota : Kỹ thuật viên sơ cấp (PDF)

Thảo luận trong 'Tài liệu - phần mềm sửa chữa ô tô' bắt đầu bởi khoadongluc, 27/8/12.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. khoadongluc

Nothing Is Impossible
    Thành viên BQT
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    7,020
    Mã lực:
    2,289
    Xăng dự trữ:
    30,826 lít xăng
    #1 khoadongluc, 27/8/12
    Last edited by a moderator: 9/12/13
    Đây là bộ đào tạo dành cho kỹ thuật viên Toyota cũng giống như đĩa CD kỹ thuật Viên nhưng là file PDF và phân vùng cụ thể từng hệ thống , Mỗi phần đều được tách biệt ra rất dễ để thoe dọi và hoàn thành khóa học . Bộ tài liệu này gồm 6 tập ở đây tôi xin chia sẻ toàn bộ 6 tập bài bản và đầy đủ những tập này có nhiều bạn đã post 1 số phần nhỏ lên diễn đàn 1 cách rời rạc và không chi tiết . Các trang khác cũng lấy nguồn từ đây về như trang tailieu.vn , kilobook ... và bị chấp vá nhiều phần khác nhau . Sau đây tôi xin giới thiệu Phần 1 : Tài liệu đào tạo kỹ thuật viên Toyota : Kỹ thuật viên sơ cấp (PDF)
    Lưu ý quan trọng : Những tài liệu này bản quyền thuộc về tập đoàn Toyota việt Nam chúng tôi sẽ tháo xuống bất cứ lúc nào khi có kiện cáo hoặc yêu cầu tháo gỡ . Mọi nguồn tài liệu từ nơi khác chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về nội dung cũng như sự sao chép !

Các file đính kèm:

2. thailiem

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    21
    Xăng dự trữ:
    353 lít xăng
    em ko đủ điểm để downl!Ko biết bác có thể gởi tặng em 1 bản qua mail được ko ak?vì em đang đi làm gara đang rất cần những thứ này!nếu được bác gởi cho em luôn sơ cấp,trung cấp và cao cấp với nhé!cảm ơn bác trước : tliem2001@yahoo.com

3. khoadongluc

Nothing Is Impossible
    Thành viên BQT
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    7,020
    Mã lực:
    2,289
    Xăng dự trữ:
    30,826 lít xăng
    Tôi sẽ không gửi cho bất kỳ ai khi không đủ điểm ! Và xin hảy cố gắng tham gia diễn đàn để có điểm !

4. born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    315
    Mã lực:
    316
    Xăng dự trữ:
    3,971 lít xăng
    Em xin hỏi bác khoadongluc, hiện nay em đang có bộ tài liệu này (tất nhiên là do quan hệ mà có chứ không phải down của bác). Em có thể post bài lên share cho anh em được không. Em hỏi bác vì sợ khi post lên bị coi là vi phạm đề tài của bác. Bác để 300 điểm, với người đi học thì còn có thời gian tham gia diễn đàn, chứ những người đi làm thì làm gì có thời gian chứ. Bác coi pm cho em sớm :27::lx:b

5. khoadongluc

Nothing Is Impossible
    Thành viên BQT
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    7,020
    Mã lực:
    2,289
    Xăng dự trữ:
    30,826 lít xăng
    Những tài liệu trên diễn đàn đã có thì không gửi lên nữa nhé ! Còn những tài liệu này những người đi làm có thời gianhay không là việc của họ ! Tôi cũng đi làm và bạn cũng vậy , đã có thời gian up lên thì sẽ có thời gian tài về ! Nếu không đủ thời gian cho những người đi làm chia sẻ kinh nghiệm thì lấy đâu ra kiến thức cho hậu bối tham khảo !??? Tóm lại diễn đàn là nơi giao lưu , học hỏi và chia sẻ kinh nghiệm, và nếu quá bận thì không thể lên diễn đàn và lẽ đương nhiên những tài liệu này không dành cho họ !
    Trân trọng !

6. born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    315
    Mã lực:
    316
    Xăng dự trữ:
    3,971 lít xăng
    Bạn làm vậy là đi ngược lại với tinh thần của diễn đàn rồi. Không chia sẽ thì làm sao co thêm kiên thức. Có những điều bạn sẽ không có đấy. Trân trọng:27: