Thông báo tuyển MOD Quản trị viên chất lượng cho O-H! năm 2012

A
Bình luận: 83Lượt xem: 14,354

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
xin lỗi các bác. Tôi không phải lên đây chơi đâu. Các bác chém quá. Tôi sợ rồi. Không dám làm phiền các bác nữa.

Hình như bác hơi ngộ nhận về vị trí của mình trong hệ thống TMV ,nói chuyện với bác vài lần nhưng về mặt tư tưởng em với bác có lẽ không hợp nhau lắm.:dl:dl:dl.Em biết bác không lên OH để chơi ,bác lên OH để sưu tầm tài liệu.Và có thể mục đích bác đăng ký vào BQT cũng không ngoài điều đó.Vì trong mẫu đăng ký ,phần "Bạn muốn Oto-Hui sẽ như thế nào trong năm 2012" của bác là NGẮN GỌN ,XÚC TÍCH nhất.:3:Em nghĩ bác không cần dấu tên ,tên -tuổi -vị trí của bác em có nghe qua rồi ,và anh em có lẽ cũng không rảnh mà quan tâm đến mấy chn đó.Những gì bác có ,bọn e có thể tìm ở nhiều nơi khác.Những gì bác cần ,bọn em có.Nhấn mạh với bác rằng em hay bác chỉ là hạt cát góp sức xây dựng ngôi nhà chung này thôi.Không ai là cao siêu cả.

kquang81

Tài xế O-H
FORM ĐĂNG KÝ MOD CHO NĂM 2012:

Họ và tên : Đỗ Quảng
Nghề nghiệp : Giáo viên
Sinh năm : 1981
Điểm mạnh: động cơ, điện
Thời gian online tối thiểu trong tuần ? tối thứ 2,4
Muốn tham gia vào lãnh vực nào trên diễn đàn?.động cơ và điều khiển xe hiện đại
Tiêu chí phấn đấu của bạn : cùng nhau học hỏi và XD Forum lớn mạnh
Số điện thoại :0988981377
Email: kquang81@gmail.com
Bạn muốn Oto-Hui sẽ như thế nào trong năm 2012:
Gắn kết-Phát triển -bền vững-Lớn mạnh

hai19122000

Tài xế O-H
Mình là ktv của toyota đã lâu rồi. mình có kinh nghiệm hơn 10 năm rồi nay lên diễn đàn cùng chung vui với các bạn cho vui. chứ mình cũng muốn làm MOD lắm chứ mà mình chỉ có thì gian là buổi chiều và khuya thôi. Hiện mình đang học trong Hui.edu mà nên ko có thì gian mong các ban thông cảm. Mình biêt bi nhiêu nói bây nhiêu thôi mong các bạn thông cảm nha và cac thanh 2 viên trong tập đoàn ngày càng big to big. . . .

hyundai

Tài xế O-H
Mình là ktv của toyota đã lâu rồi. mình có kinh nghiệm hơn 10 năm rồi nay lên diễn đàn cùng chung vui với các bạn cho vui. chứ mình cũng muốn làm MOD lắm chứ mà mình chỉ có thì gian là buổi chiều và khuya thôi. Hiện mình đang học trong Hui.edu mà nên ko có thì gian mong các ban thông cảm. Mình biêt bi nhiêu nói bây nhiêu thôi mong các bạn thông cảm nha và cac thanh 2 viên trong tập đoàn ngày càng big to big. . . .
Anh em mỗi người 1 tay bác ạ ! Ai cũng bận cả vừa kiếm sửa cho con vừa chạy vạy cuộc sống ! nhưng tất cả vì sự đam mê ! Mong bác cố gắng nhiều !

thucpham

Tài xế O-H
tui đăng ky roi nhưng khi coi lai thì không thấy. vậy tui đăng ký lại nha.
Họ và tên : Phạm Văn Thưc
Nghề nghiệp : cố vấn kỹ thuật.đào tạo(kỹ sư).
Sinh năm : 1986
Điểm mạnh : điều khiển, động cơ, gầm
Thời gian online tối thiểu trong tuần :nhiều nhất có thể.
với tuổi đời của tôi thì rất nhỏ so với các anh chị ở đây, nhưng với sự đam mê và sự học hỏi thì tôi xẽ cố gáng hết mình
mong muốn đối với oto hui : là một sân chơi là nơi chao đổi với những người đam me và cho cã những người cần biết về lĩnh vục này và tôi mong oto hui là nơi tôt nhất và đủ lực nhất để làm điều đó và sự cố gáng của mọi người xẽ được đền đáp băng một oto hui lã một tranh ky thuật lớn mạnh nhất

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
tui đăng ky roi nhưng khi coi lai thì không thấy. vậy tui đăng ký lại nha.
Họ và tên : Phạm Văn Thưc
Nghề nghiệp : cố vấn kỹ thuật.đào tạo(kỹ sư).
Sinh năm : 1986
Điểm mạnh : điều khiển, động cơ, gầm
Thời gian online tối thiểu trong tuần :nhiều nhất có thể.
với tuổi đời của tôi thì rất nhỏ so với các anh chị ở đây, nhưng với sự đam mê và sự học hỏi thì tôi xẽ cố gáng hết mình
mong muốn đối với oto hui : là một sân chơi là nơi chao đổi với những người đam me và cho cã những người cần biết về lĩnh vục này và tôi mong oto hui là nơi tôt nhất và đủ lực nhất để làm điều đó và sự cố gáng của mọi người xẽ được đền đáp băng một oto hui lã một tranh ky thuật lớn mạnh nhất

Chào bác !
Cảm ơn bác đã tham gia làm mod và dành thời gian để cùng trao đổi thảo luận cùng anh em trên Diễn đàn ! Tuổi tác không thể nói lên điều gì bác ạ ! Mong bác với những kinh nghiệm thực tế cộng thêm lòng nhiệt tình Chỉ từng đó có thể giúp đỡ rất nhiều cho anh Em nhà O-H !
Mong bác bổ tuc thêm thông tin sau nhé :
1. Email
2. Số điện thoại
3. Nikc yahoo hoặc Skype nếu có !
Những thông tin thực sự là cần thiết .Bở lẽ khi mọi người cần đến bác họ sẽ biết phải liên lạc với bác như thế nào !
Xin trân trọng và Cảm ơn!

---------- Post added at 12:08 AM ---------- Previous post was at 12:02 AM ----------

FORM ĐĂNG KÝ MOD CHO NĂM 2012:

Họ và tên : Đỗ Quảng
Nghề nghiệp : Giáo viên
Sinh năm : 1981
Điểm mạnh: động cơ, điện
Thời gian online tối thiểu trong tuần ? tối thứ 2,4
Muốn tham gia vào lãnh vực nào trên diễn đàn?.động cơ và điều khiển xe hiện đại
Tiêu chí phấn đấu của bạn : cùng nhau học hỏi và XD Forum lớn mạnh
Số điện thoại :0988981377
Email: kquang81@gmail.com
Gắn kết-Phát triển -bền vững-Lớn mạnh

Chào bác !
Thực chất diễn đàn đang cần nhiều nah6n tài trong lãnh vực "Điều khiển xe hiện đại" vì lãnh vực này còn khan hiếm nhân tài . đơn của bác BQT đang xem xét và rất mong trong thời gian xem xét bác sẽ thể hiện thêm một số bài viết có ích Cho anh em O-H !
Trân trọng!
KDL

datauto

Tài xế O-H
Họ và tên : Nguyễn Đạt
Nghề nghiệp :Cán bộ kỹ thuật - Dịch vụ sửa chữa ô tô ( công ty cổ phần ô tô Nam Việt )
Sinh năm : 1988
Điểm mạnh: Máy gầm xe tải 1.25 - 25 38 T ( đầu kéo )
Thời gian online tối thiểu trong tuần: 7/24h từ thứ 2 đến chủ nhật
Muốn tham gia vào lãnh vực nào trên diễn đàn: Xe đầu kéo - Xe tải
Tiêu chí phấn đấu của bạn : Chung tay góp sức xây dựng diễn đàn, xây dựng phát triển nền công nghiệp ô tô nước nhà!
Số điện thoại : 0912 631 698
Email: dat.auto@yahoo.com
Bạn muốn Oto-Hui sẽ như thế nào trong năm 2012: có những bước tiến mới về kỹ thuật, tăng cường giao lưu học hỏi, xây dựng 1 hệ thống ô tô hui lớn mạnh!
Em rất mong được trở thành 1 phần nhỏ trong forum để được cống hiến hết mình cho diễn đàn
cám ơn các thành viên, BQT đã quan tâm!

Mr.Pono

Pờ Nờ
Hehe. Mình cũng cố gắng thử xem có ngày làm mod hay smod gì không.

Cảm ơn các mem đã và sẽ đóng góp công sức cho diễn đàn!

huynhlong

Tài xế O-H
tôi xin đượcĐKvào làm thành viên BQT của năm 2012
Họ và tên :HUỲNH HỮU LÀNH
Nghề nghiệp :KTV chuyên ngành ô tô.
Sinh năm : 1985
Điểm mạnh :động cơ, gầm và điên.
Thời gian online tối thiểu trong tuần ? nhiều nhất có thể .
Muốn tham gia vào lãnh vực nào trên diễn đàn? chao đổi kỹ thuật kinh ngiệm & các vấn đề cề máy móc & các vấn đề về khung gầm & các vấn đề về điện đóm.
Tiêu chí phấn đấu của bạn : góp sức cùng BQT xây dựng dđ lớn mạnh hàng đầu VIỆT NAM.
Số điện thoại :0925668037
Email: lanhhuynhhuutvt@gmail.com
Nơi công tác:toyota vũng tàu

phát triển mạnh mẽ hơn và sẽ là một trang mạng thông tin lớn nhất, hữu ích nhất cho tất cả những người có lòng đam mê về kỹ thuật ô tô trên toàn Quốc. để chúng ta có một trang thông tin kỹ thuật ô tô sánh ngang tầm thế giới bắt đầu từ năm 2012.
em mong góp chút công cho diễn đàn

Duyleauto

Tài xế O-H
Muốn tham gia vào lãnh vực nào trên diễn đàn? chao đổi kỹ thuật kinh ngiệm & các vấn đề cề máy móc & các vấn đề về khung gầm & các vấn đề về điện đóm.
Tiêu chí phấn đấu của bạn : góp sức cùng BQT xây dựng dđ lớn mạnh hàng đầu VIỆT NAM.

phát triển mạnh mẽ hơn và sẽ là một trang mạng thông tin lớn nhất, hữu ích nhất cho tất cả những người có lòng đam mê về kỹ thuật ô tô trên toàn Quốc. để chúng ta có một trang thông tin kỹ thuật ô tô sánh ngang tầm thế giới bắt đầu từ năm 2012.

Chào mừng bác đến với O-H hi vọng thời gian sắp tới bác sẽ cùng anh em trao đổi nhiều hơn, anh em đang rất cần những kinh nghiệm của bác.

huynhlong

Tài xế O-H
vâng em4 cũng tham gia lâu rùi mà cũng chưa rành về cách post bai và cách sử dụng diễn đàn65
vậy điều kiện để vào mod như thế nào ạ

thucpham

Tài xế O-H
Chào bác !
Cảm ơn bác đã tham gia làm mod và dành thời gian để cùng trao đổi thảo luận cùng anh em trên Diễn đàn ! Tuổi tác không thể nói lên điều gì bác ạ ! Mong bác với những kinh nghiệm thực tế cộng thêm lòng nhiệt tình Chỉ từng đó có thể giúp đỡ rất nhiều cho anh Em nhà O-H !
Mong bác bổ tuc thêm thông tin sau nhé :
1. Email
2. Số điện thoại
3. Nikc yahoo hoặc Skype nếu có !
Những thông tin thực sự là cần thiết .Bở lẽ khi mọi người cần đến bác họ sẽ biết phải liên lạc với bác như thế nào !
Xin trân trọng và Cảm ơn!

em xin bổ sung mail. thuc8888@yahoo.com
gmail: thucpv.pham@gmail.com
số điện thoại: 0972544826.
xin lỗi các bác vì sự chậm chễ này, em đi công tác một tuần vừa rồi mà chỗ đó không có mạng. em xẽ cố gáng hết sức có thể

LongPro_TM

Tài xế O-H
Em cũng xin 1 lost đăng kí vào làm thành viên BQT của năm 2012
Họ và tên :Huỳnh Ngọc Long
Nghề nghiệp :Kĩ Thuật viên hệ thống điều hòa điện lanh ô tô
Điểm mạnh :toàn bộ hệ thống điều hòa ô tô dòng du lịch tất cả các hãng.
Thời gian online tối thiểu trong tuần vào tất cả buổi tối va nhiều hơn có thể .
Muốn tham gia vào lãnh vực nào trên diễn đàn? Trao đổi, chia sẽ kỹ thuật kinh ngiệm & các vấn đề toàn bộ hệ thống điều hòa điện lạnh tất cả các dòng du lịch
Tiêu chí phấn đấu của bạn : Cùng nhau cố gắng, chung sức , chung lòng để đưa O-H đi đến sự phát triển mạnh mẽ nhất
Địa chỉ : Q10. Hồ Chí Minh
Email: o0oHoangTuGauBongo0o@gmail.com
Yahoo: o0oHoangTuGauBongo0o@yahoo.com
Số Phone: 0972876938
Nơi công tác: Garage auto Hiệp Cường 155 Sư Vạn Hạnh ( ND ) F 13, Q 10. Hồ Chí Minh
Rất vui và hân hạnh khi được chung sức chung lòng góp sức để đưa diễn đàn ngày càng phát triển với hết khả năng:5::5::5:

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Họ và tên : Nguyễn Đạt
Nghề nghiệp :Cán bộ kỹ thuật - Dịch vụ sửa chữa ô tô ( công ty cổ phần ô tô Nam Việt )
Điểm mạnh: Máy gầm xe tải 1.25 - 25 38 T ( đầu kéo )
Thời gian online tối thiểu trong tuần: 7/24h từ thứ 2 đến chủ nhật
Muốn tham gia vào lãnh vực nào trên diễn đàn: Xe đầu kéo - Xe tải
Tiêu chí phấn đấu của bạn : Chung tay góp sức xây dựng diễn đàn, xây dựng phát triển nền công nghiệp ô tô nước nhà!
Số điện thoại : 0912 631 698
Email: dat.auto@yahoo.com
Bạn muốn Oto-Hui sẽ như thế nào trong năm 2012: có những bước tiến mới về kỹ thuật, tăng cường giao lưu học hỏi, xây dựng 1 hệ thống ô tô hui lớn mạnh!
Em rất mong được trở thành 1 phần nhỏ trong forum để được cống hiến hết mình cho diễn đàn
cám ơn các thành viên, BQT đã quan tâm!
Chào bác đạt!
Sau những ngày vừa qua tham khảo và nhìn nhận em thấy bác là một người hoàn toàn có đủ tố chất để làm MOD cho diễn đàn O-H!
Nhiệm vụ của bác :
1. chịu trách nhiệm nội dung cho chuyên mục xe đầu kéo , xe tải ( kinh nghiệm sẽ lớn lên theo thời gian)
2. Nêu ra các vấn đề trong thực tế mà bác vướng mắc để mọi người cùng chia sẻ
3. Tư vấn trong phạm vi có thể để cùng phát triển chuyên mục xe đầu kéo , xe tải thật mạnh !
4. Kiềm chế bớt tính nóng vì "Nóng giận sẽ là cơn lốc xóa tan mọi sự thông minh"
Hỗ trợ :
Toàn bộ tài liệu xe tải của hyundai , isuzu , ford tiếng việt
Hỗ trơ kỹ thuật xử lý mod :
Mời bác PM qua nick yahoo : 0979551551 ( nhớ là nick yahoo)

Bác báo danh luôn vào 2 mục :
Hình ảnh thành viên ban quản trị
Thông tin thành viên Ban Quản Trị O-H

Em rất kỳ vọng vào khả năng và năng lực của bác ! Xin chúc bác hoàn thành tốt nhiệm vụ với tinh thần và trách nhiệm của một ngưởi kỹ thuật !

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
ah há. Ông bạn đã lên làm mod rồi. Nhanh quá. CHúc mừng bạn Datauto nha. Mong bác nhiệt tình giúp đỡ anh em! Giúp diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ!
( Mà đăng ký mod thì cũng đký off đi chứ bác Đạt, thế là ko được đâu)

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

Chào bác Nguyễn Hữu Lành !
Cảm ơn bác đã tham gia đăng ký vào thành viên BQT diễn đàn O-H . Như bác đã biết O-H là 1 diễn đàn chuyên về kỹ thuật , và rất cần những nhân tố kỹ thuật thật sự ! Bác là người mang biển số 47747va2 tham gia vào diễn đàn O-H từ năm 2010 ,và trong khoảng thời gian dài đó bác cũng có thể hiễu được KIM CHỈ NAM của diễn đàn chúng ta !
Bác sẽ là Mod (Ban quản trị diễn đàn) kể từ ngày hôm nay . Rất mong bác với những kinh nghiệm có được trong công việc sửa chữa thực tế sẽ tham gia trao đổi và hoạt động nhiệt tình trên diễn đàn O-H. Mong bác bớt thêm thời gian để xây dựng cộng đồng ô tô Vũng Tàu ngày càng lớn mạnh tại chuyên mục :http://www.oto-hui.com/diendan/f420/
Bác sẽ cùng với các MOD khác tham gia tư vấn trong chuyên mục : http://www.oto-hui.com/diendan/f385/
Để giúp cho chuyên mục luôn lớn mạnh tạo cầu nối gắn đến toàn thể thành viên trong cộng đồng kỹ thuật ô tô Việt Nam. Chúc bác hoàn thành công việc , và cùng xây dựng sân chơi bổ ích này .

Trân trọng!
KDL

datauto

Tài xế O-H
Chào bác đạt!
Sau những ngày vừa qua tham khảo và nhìn nhận em thấy bác là một người hoàn toàn có đủ tố chất để làm MOD cho diễn đàn O-H!
Nhiệm vụ của bác :
1. chịu trách nhiệm nội dung cho chuyên mục xe đầu kéo , xe tải ( kinh nghiệm sẽ lớn lên theo thời gian)
2. Nêu ra các vấn đề trong thực tế mà bác vướng mắc để mọi người cùng chia sẻ
3. Tư vấn trong phạm vi có thể để cùng phát triển chuyên mục xe đầu kéo , xe tải thật mạnh !
4. Kiềm chế bớt tính nóng vì "Nóng giận sẽ là cơn lốc xóa tan mọi sự thông minh"
Hỗ trợ :
Toàn bộ tài liệu xe tải của hyundai , isuzu , ford tiếng việt

Em rất kỳ vọng vào khả năng và năng lực của bác ! Xin chúc bác hoàn thành tốt nhiệm vụ với tinh thần và trách nhiệm của một ngưởi kỹ thuật !
:D hôm nay mới rảnh rỗi chút để gửi lời cảm ơn đến BQT và toàn thể anh em thân thiết trong forum
ngày trước mình nghĩ rằng. sự giao lưu hay forum ô tô hui còn xa vời với mình quá, vì mình rất nhỏ bé với vốn kiến thức và kinh nhiệm ít ỏi :(. nhưng mình nói ra điều này để mong các thành viên mới tham gia hãy tự tin khám phá, giao lưu và coi forum như 1 mái nhà chung với niềm đam mê Ô TÔ!
thay mặt dat auto.. Tôi xin chân thành gửi lời cảm ơn sâu sắc đến cụ KDL, thanhthe, anhdung_auto và cả cụ hieuhoa nữa ạ!:D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên