Ae khẳng định vs cho chút gọi là bài học xe verret đời 2008

Trankhien
Bình luận: 28Lượt xem: 1,511

buianhduy123456

Tài xế O-H
trước khi giao xe thì mấy ông master phải kiểm tra xe nếu ok thì mới giao xe cho khách là 1
toàn bộ phù tùng là công ty đưa ra,mình chỉ nhận rồi làm,mình hoàn toàn không biết đó là hàng xịn hay đểu là 2
nếu đổ trách nhiệm thì ktv chưa có cửa tới đâu,phải quy trách nhiệm cho mấy thằng lớn đầu trước tiên.mà đằng này bọn nó quy trách nhiệm cho cụ thì hơi quá
mình cũng làm ở hãng 1 thời gian nên tổ chức bầy đàn của mấy anh to đầu mình rành lắm
chúc cụ sớm giải quyết được chuyện này.

hungem

Tài xế O-H
-Mình nghĩ lốc có vấn đề rồi bạn,mình đã từng gặp bạc đạn bu li lốc rơ,cuộn từ cháy bó cốt,khởi động máy không được luôn nhưng cốt lốc không gãy
-Trục lốc gãy nơi nào vậy bạn?

trainghe87@

Tài xế O-H
e kinh nhất vẫn cái món lấy xăng súc rửa. chủ thớt quá đen rồi.nếu bị ôm cả thì cũng tệ thật. khi làm tốt thì bọn nó có ý kiến chi đâu. đụng hư hỏng cái chi đó cái là vây lại.

Trankhien

Tài xế O-H
trước khi giao xe thì mấy ông master phải kiểm tra xe nếu ok thì mới giao xe cho khách là 1
toàn bộ phù tùng là công ty đưa ra,mình chỉ nhận rồi làm,mình hoàn toàn không biết đó là hàng xịn hay đểu là 2
nếu đổ trách nhiệm thì ktv chưa có cửa tới đâu,phải quy trách nhiệm cho mấy thằng lớn đầu trước tiên.mà đằng này bọn nó quy trách nhiệm cho cụ thì hơi quá
mình cũng làm ở hãng 1 thời gian nên tổ chức bầy đàn của mấy anh to đầu mình rành lắm
chúc cụ sớm giải quyết được chuyện này.
cảm ơn cụ . đã họp và gửi loc đi nhiều nơi và không ai giám khẳng định lên . số tiền đền bù thuộc về cty cụ à.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên