Đang tải...

Phần mềm An toàn với camera hiện đại nhất

Thảo luận trong 'Phần mềm chuyên dụng' bắt đầu bởi khanhhiep93, 27/5/15.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. khanhhiep93

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    0
    Xăng dự trữ:
    166 lít xăng
    Sử dụng camera để quản lí xung quanh nơi sống sẽ giúp bạn cảm thấy an toàn hơn.

Quá trình tiến hóa từ bé tới lớn ai trong số các bạn đều phải trải qua những quá trình này. Bạn biết ngày xưa hồi nhỏ mình làm gì và bây h bạn có gia đình và bạn cũng có nhưng đứa trẻ. Bạn lo lắng không an tâm về những đứa trẻ của mình bạn lo lắng khi bạn đi làm mà không có người trông theo chỉ nhờ giúp việc. Việc đó khiến bạn càng lo lắng hơn.Camera đã nẵng sẽ giúp các bạn về vấn đề nãy. Camera quan sát có thể quan sát các hành động của con bạn không những những bé đã lớn còn có những trẻ sơ sinh bạn muốn quay lại những khoảng khắc đầy ngộ nghĩnh khi bạn làm việc bạn có thể quan sát bé từ xa nhờ vão những tiến bộ công nghệ hiện nay

giám sát con cái vui chơi và học tập Mùa hè sắp đến, các bậc phụ huynh lại phải đau đầu với việc giám sát con cái, luôn lo lắng rằng ở nhà chúng có chịu ôn tập bài không hay bỏ đi chơi, có ngồi xem ti vi hay chơi game cả ngày không, con cái giao du với những ai, chúng có được an toàn không …..

Tất cả những lo lắng kể trên sẽ luôn nằm trong tầm kiểm soát nếu các vị phụ huynh lắp đặt camera quan sát các khu vực con cái mình học tập và vui chơi. Với việc trang bị camera cho các khu vực: cổng, phòng khách, phòng học các cháu, cùng một đầu ghi hình kết nối internet, ổ cứng 500 GB

Các bậc phụ huynh sẽ hoàn toàn yên tâm khi các con mình nghỉ hè ở nhà và có thể giao tiếp với chúng bất cứ khi nào, giám sát được chúng ở mọi lúc mọi nơi mà vẫn đảm bảo được công việc tại Công ty. Quí phụ huynh hãy lắp đặt Camera quan sát ngay hôm nay để thấy được lợi ích to lớn của chúng.

Những tiện ích mà camera đem lại giúp bạn có thể quan sát được tình trạng con mình bị những vấn đề mà mình không biết, nhờ vào camera không dây thì giúp bạn có thể quan sát và đảm bảo sự an toàn cho trẻ.

Với hệ thống này, nhà trẻ có thể quan sát, theo dõi tình trạng dạy và học của bất cứ lớp học nào mà mình muốn, có tác dụng giúp cho việc dạy và học được tốt hơn.

Ngoài ra, nếu những hình ảnh đó được đưa lên mạng Internet thông qua thiết bị đầu ghi hình hoặc card ghi hình truyền qua mạng thì các bậc phụ huynh cũng có thể trực tiếp theo dõi con em mình khi chúng ở trường mà không cần phải đến tận nơi, tạo tâm lý yên tâm cho phụ khuynh học sinh.

Với giải pháp lắp đặt camera quan sát như thế Quý phụ huynh sẽ an tâm hơn trong việc gửi con vào nhà trẻ mà chú tâm cho công việc ngày càng hiệu quả hơn..."Tuy xa nha nhưng lại gần"