Arlblade đời 2009 chốp đèn ched liên tục

T
Bình luận: 13Lượt xem: 1,056

thanhphong1975

Tài xế O-H
nhờ các bạn giúp mình. là thế này chiều hôm nay mình định đóng tiệm về thì có khách chạy xe ab 2009 nhờ mình xem hộ. mình xem thấy đèn ched cứ bật khóa điện là nó nháy chậm chậm từng cái và nháy hoài luôn .giống như kiểu rnháy của piago khi tắt máy vậy đó. và galanty thì nổ ca giật.lúc này chiều rồi nên minh hẹn mai đến. nhưng cái bệnh này mình chưa gạp .vậy nên tối nay nhờ các bạn tư vấn dùm để biết hướng mai sử lý

thanhphong1975

Tài xế O-H
nhờ các bạn giúp mình. là thế này chiều hôm nay mình định đóng tiệm về thì có khách chạy xe ab 2009 nhờ mình xem hộ. mình xem thấy đèn ched cứ bật khóa điện là nó nháy chậm chậm từng cái và nháy hoài luôn .giống như kiểu rnháy của piago khi tắt máy vậy đó. và galanty thì nổ ca giật.lúc này chiều rồi nên minh hẹn mai đến. nhưng cái bệnh này mình chưa gạp .vậy nên tối nay nhờ các bạn tư vấn dùm để biết hướng mai sử lý
không có bạn nào giúp minh sao

trexanh135

Tài xế O-H
khả năng là cảm biến áp xuất khí nạp MAP (1 nháy) hoắc mạch điện liên quan đến cảm biến MAP nó nằm ở cụm họng gà ý bạn xem mấy cái giắc và đo thông mạch tới ECM nhà

anhchanghocviec

Tài xế O-H
cụ đề nổ có giật không
kiểm tra lại ắc quy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên