Audi A1 Lỗi P0304,P0300,P0130A

N
Bình luận: 29Lượt xem: 3,577

nguyenvantung110

Tài xế O-H
hiện tượng của em nó là .máy rung giật,em cắm máy chuẩn đoán vào nó báo hẳn 3 lỗi liền .xóa thì hết nhưng nổ lại nó lại lên lỗi các bac à.em tháo bu gi kiểm tra thấy bu gi vẫn đánh lửa,cũng đổi cả mô bin từ máy số 4 sang số 3 rồi nhưng xóa lỗi một lúc là nó lại lên lỗi ngay .bác nao có cao kiến gì chỉ giúp cho em với nhé. P0304 (Cylinder4),P0300 random multiple cylinder misfire detected,..P130A Cylinder disabling intake air tempe

Trainhangeo

Tài xế O-H
Lỗi của em đó ý mọi người

nguyenvantung110

Tài xế O-H
em đã thử đổi 2 con cảm biến đo gió với cả quả mobin số 4 sang một con xe A1 Ở xưởng .chuyển sang chạy thử không có lỗi lầm gì .chạy em không rung giạt gì cả .chứng tỏ cảm biến đo gió và mobin không sao

nguyenvantung110

Tài xế O-H
dây em kiểm tra rồi không sao cả .em định tháo kim phun ra vệ sinh nhưng kim này nó nắp liền vào buồn đốt chặt quá lên em không giám tháo nữa sợp em nó bị hỏng thì chết .em gọi cho ông anh trước cung làm anh ấy bảo dọng này ít khi tắt kim phun lắm mà có khả năng tắt bô cũng gây lên hiện tượng dó.em thấy hơi thoát ra từ ống xả ít lắm .em đang tính tháo cổ xả ra xem thế nào rồi tính tiếp

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên