Bác nào dịch giúp em đoạn tiếng anh này với. Cảm ơn các cụ

AUTO_TNT
Bình luận: 4Lượt xem: 830

AUTO_TNT

Tài xế O-H
I : Junction Block( The number in the circle is the J/B No. and the connector code is shown beside it ). Junction Blocks are shaded to clearly separate them from other parts (different junction blocks are shaded differently for further clarification).
Ex: 3B indicate that it is inside Junction Block No.3

nokia1100

Tài xế O-H
I: Chỗ nối Block (Số trong vòng tròn là J / B số và mã kết nối được hiển thị bên cạnh nó). Ngã ba khối được tô để rõ ràng tách chúng từ các bộ phận khác (khối ngã ba khác nhau được tô khác nhau để làm rõ hơn nữa). Ex: 3B chỉ ra rằng nó là bên trong Junction Lô số 3- google dịch :)

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
I : Junction Block( The number in the circle is the J/B No. and the connector code is shown beside it ). Junction Blocks are shaded to clearly separate them from other parts (different junction blocks are shaded differently for further clarification).
Ex: 3B indicate that it is inside Junction Block No.3
I: Số của hộp đấu dây (số nằm trong vòng tròn là số của hộp đấu dây, và số của giắc nối thì nằm bên cạnh nó). Hộp đấu dây nằm cách biệt hẳn với các phụ tùng khác (hộp đấu dây khác..)
Ví dụ: 3B nằm trong hộp đấu dây số 3

AUTO_TNT

Tài xế O-H
I: Số của hộp đấu dây (số nằm trong vòng tròn là số của hộp đấu dây, và số của giắc nối thì nằm bên cạnh nó). Hộp đấu dây nằm cách biệt hẳn với các phụ tùng khác (hộp đấu dây khác..)
Ví dụ: 3B nằm trong hộp đấu dây số 3
-Bác cho em hỏi J/B có phải là viết tắt của Junction Block không?
Bác dịch tài liệu rất hay bác có thể chỉ em chút kinh nghiệm dịch được hay không. Hay có phải là do bác tích lũy kinh nghiệm dịch nhiều tài liệu mới được như vậy.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
-Bác cho em hỏi J/B có phải là viết tắt của Junction Block không?
Bác dịch tài liệu rất hay bác có thể chỉ em chút kinh nghiệm dịch được hay không. Hay có phải là do bác tích lũy kinh nghiệm dịch nhiều tài liệu mới được như vậy.
Chính xác, J/B là viết tắt của Junction Block. Hay là do nguyên gốc nó hay đấy, không phải do tôi. Ngoài ra, điều đầu tiên, tiếng Việt phải tốt đã. Hôm nay là bài đầu tiên tôi dịch đấy, cứ có 1 cuốn từ điển là tạm ổn rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên