Bàn luận về hệ thống smart key

X
Bình luận: 70Lượt xem: 10,661

khoanguyen95

Tài xế O-H
Khác chứ bác. IMO chỉ là một phần trong Smart key thôi. Smart key có thêm nhiều chức năng an toàn và tiện ích khác.
Bác tưởng tượng IMO là một cửa kiểm tra thì Smart key sẽ thêm 2 cửa nữa thì mới khởi động được xe.
uầy, dạ imo là thông qua chìa khóa từ, vậy còn cái SMK thêm cái gì nữa vậy anh

Lancer2.0

Tài xế O-H
Bác @Cai banh xe nói thế nào ấy. Việc smartkey đến gần là tự mở do bác cài đặt, bác có thể tắt chức năng đó đi mà. Em lái bao nhiêu xe dùng SSE rồi có xe nào vậy đâu. Trừ những xe tự chế SSE của Tàu vào thì không rõ ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác @Cai banh xe nói thế nào ấy. Việc smartkey đến gần là tự mở do bác cài đặt, bác có thể tắt chức năng đó đi mà. Em lái bao nhiêu xe dùng SSE rồi có xe nào vậy đâu. Trừ những xe tự chế SSE của Tàu vào thì không rõ ạ
Bác nói đúng, nhưng có thể nói, thực tế 100% xe đều vẫn để chế độ này

laobo

Tài xế O-H
Bác nói đúng, nhưng có thể nói, thực tế 100% xe đều vẫn để chế độ này
Em muốn chia sẻ một bài về smart key độ thêm. mà không biết chia sẻ ở đâu cho đúng luật. ĐI hỏi mãi ko ai trả lời, làm được rồi thì muốn chia sẻ cho người khác không bị cảnh thiếu thông tin như mình. sau là kiếm xăng để down mấy cái tài liệu đọc chơi thôi ạ, vào đây nhờ bác @Cai banh xe chỉ giúp

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em muốn chia sẻ một bài về smart key độ thêm. mà không biết chia sẻ ở đâu cho đúng luật. ĐI hỏi mãi ko ai trả lời, làm được rồi thì muốn chia sẻ cho người khác không bị cảnh thiếu thông tin như mình. sau là kiếm xăng để down mấy cái tài liệu đọc chơi thôi ạ, vào đây nhờ bác @Cai banh xe chỉ giúp
Bác bấm vào đây: https://www.oto-hui.com/forum/len-noi-that-do-dan-ngoai.386/. Sau đó bấm tiếp vào chỗ có chữ "Đăng chủ đề mới" ở góc phía trên, bên phải, hoặc dưới cùng bên phải. Thế là viết, xong là đăng thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên