Bế tăc ex400-1

Vutrieuxmct
Bình luận: 26Lượt xem: 1,954

Vutrieuxmct

Tài xế O-H
chao các cụ trên diễn đàn . Em đang làm con máy ex400-1 hôm trươc em lên kiểm tra máy em nó vẫn làm viêc bình thường nhưng ty ô áp chính cứ giật đùng đùng . Em bơm đó ra thì gối bị xươc sâu và mặt trà bị thoát áp . Em làm lại lăp lên máy giờ chạy yếu mà quay toa thì đơ luôn em đo áp bơm đó được 350kg . Nhưng khi e trống ngiêng bên đó lên em ép cùng lúc 3 đông tác quay toa và hai bên di chuyển thì bên chân yếu lại chạy nhanh nhưng không kết hợp thị chay như cụ già 90 vậy, mong các cụ gip đơ em mới

zezo123

Tài xế O-H
nhà cháu chưa làm loại này bao giờ nhưng vẫn xin chém vài nhời có gì cụ bỏ qua cho ạ.ga to ga nhỏ thao tác ra sao, khi đang thao tác a.s bơm được nhiêu vậy cụ

Vutrieuxmct

Tài xế O-H
Ga ở mưc bình thường và ga tầm 80%ga thì máy vẫn chậm và as khi làm có thao tác được gần 300kg và có thao tác được hơn 300kg nhưng di chuyển thì được 200 thôi

zezo123

Tài xế O-H
ý nhà cháu hỏi là khi cụ đang thao tác ( đang vào arm gầu ) a.s lên bao nhiêu
ga to ga nhỏ thì thao tác khác nhau nhiều không cụ

zezo123

Tài xế O-H
Ga ở mưc bình thường và ga tầm 80%ga thì máy vẫn chậm và as khi làm có thao tác được gần 300kg và có thao tác được hơn 300kg nhưng di chuyển thì được 200 thôi
theo như nhà cháu hiểu thì khi thao đang vào gầu hoặc tay đòn thì a.s bơm chính cụ nên được so với a,s ban đầu chắc chỉ tầm 20 30 kg
khi ép tức thì thao tác mới nên được 300 kg

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên