BMW x6 cần giúp

nguyenminhtrang
Bình luận: 13Lượt xem: 2,536

ga_auto37

Tài xế O-H
lỗi này thì tổng quát rồi bác phải kiểm tra xăng,lửa,gió...trục trặc 1 yếu tố cũng đã gây hỗn hợp k tốt ui

dang phuoc long

Tài xế O-H
Em nhận làm 1 em x6 lên check . Máy báo Mixture control/Mixture vậy tỷ lệ hòa trộn nhiên liệu ở đây là bị ở kim phun hay tỉ lệ hòa trộn gió và xăng k đều .

Mấy em dạng này thuộc dòng giống ăn sạch ở sạch, mà nhiên liệu ở xứ mình đa phần là dơ bẩn, nên nhiều khi mấy ẻm rơi vào tình trạng mất kiểm soát, bị... ị chảy hoặc táo bón.

Xem kim phun có đứa nào bị tắt hoặc bị rò rỉ không, sẵn thì xem luôn tình trạng của phích cắm có tốt và lọc gió có thông không...Mà cũng có thể cảm biến O2 ở tình trạng xấu.

Em chỉ đoán mò vậy thôi!

nguyenminhtrang

Tài xế O-H
Mấy em dạng này thuộc dòng giống ăn sạch ở sạch, mà nhiên liệu ở xứ mình đa phần là dơ bẩn, nên nhiều khi mấy ẻm rơi vào tình trạng mất kiểm soát, bị... ị chảy hoặc táo bón.

Xem kim phun có đứa nào bị tắt hoặc bị rò rỉ không, sẵn thì xem luôn tình trạng của phích cắm có tốt và lọc gió có thông không...Mà cũng có thể cảm biến O2 ở tình trạng xấu.

Em chỉ đoán mò vậy thôi!
Dạ các cảm biến nhà cháu vệ sinh sạch lm rồi ạ . Em nào nghi ngờ thay luôn. Và k đc. Nhà cháu quyết định làm máy luôn cho máu ạ . Cho em ý tắm sạch sẽ cẩn thận luôn vì đường nhà cháu k như ở đô thị

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên