Bơm bê tông hiệu DEAWOO giở chứng

H
Bình luận: 3Lượt xem: 1,581

hyundaivn

Tài xế O-H
Chào các bác. Chắc các bác tham gia vào diễn đàn này cũng đã lâu rồi. em có một con xe bơm bê tông hiệu DEAWOO không hiểu sao mấy hôm nay nó giở chứng bệnh hoạn như sau: lúc vận hành bơm bê tông thì lúc có tín hiệu lúc không. Bác có biết nguyên nhân gì không chỉ giáo cho em vài chiêu. Bác có sơ đồ điện, sơ đồ thuỷ lực của loại máy này không gửi cho em bản tham khảo với.

Cảm ơn bác. Chúc bác một ngày vui vẻ.

vietanh1602

Tài xế O-H
Chào các bác. Chắc các bác tham gia vào diễn đàn này cũng đã lâu rồi. em có một con xe bơm bê tông hiệu DEAWOO không hiểu sao mấy hôm nay nó giở chứng bệnh hoạn như sau: lúc vận hành bơm bê tông thì lúc có tín hiệu lúc không. Bác có biết nguyên nhân gì không chỉ giáo cho em vài chiêu. Bác có sơ đồ điện, sơ đồ thuỷ lực của loại máy này không gửi cho em bản tham khảo với.

mất tín hiệu gì hả cụ? cụ phải nói rõ bệnh tình tn còn tính chứ?

hoangjimy

Tài xế O-H

Phải có đủ Thông tin chứ
1. Xe này mạch hở hay kín
2. Đảo chiều bơm như thế nào.
3. Bi liên tục hay lâu lâu mới bị, nguội cũng bị hay nóng lên mới bị.
4. Đa thay Xilanh bơm chưa.
Chứ mù mịt thế này biết gì mà phán. Ko thì cứ hạ hết bơm và van xuống thay tất, lắp lên hên xui xem có được ko zậy

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
mất tín hiệu gì hả cụ? cụ phải nói rõ bệnh tình tn còn tính chứ?
Phải có đủ Thông tin chứ
1. Xe này mạch hở hay kín
2. Đảo chiều bơm như thế nào.
3. Bi liên tục hay lâu lâu mới bị, nguội cũng bị hay nóng lên mới bị.
4. Đa thay Xilanh bơm chưa.
Chứ mù mịt thế này biết gì mà phán. Ko thì cứ hạ hết bơm và van xuống thay tất, lắp lên hên xui xem có được ko zậy
Ôi trời ôi !!
Bài này viết từ ngày 15/06/2011, cách đây 06 (SÁU NĂM), rồi các bạn !!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên