Bơm cao áp PE - xin các cụ cho ý kiến

oto_lc
Bình luận: 24Lượt xem: 1,925

luckyboy270993

Tài xế O-H
Ông này là bậc thầy câu LIKE. Mấy topic lên tục toàn chuyện gì đâu.
Mình nghĩ kiến thức là vô hạn bạn ah, có những điều bạn biết nhưng chưa chắc người ta biết, không biết thì phải học chứ sao ? Bác hồ từng dạy rằng : học ở trường , học ở lớp , học ở bạn bè , học ở những người xung quanh... Thế giới tiến bộ ai không học là lùi nên bạn đừng có nói với người khác như vậy chào bạn ?

tuanlexus

Tài xế O-H
Cho e hóng hớt tí : theo e được biết vít điều chỉnh nhiên liệu trên bơm pE đó là vít thường dùng để cân chỉnh lượng phun cho bơm và dựa theo lượng phun nhiều hay ít của bơm mà người thợ có thể biết được áp suất của bơm đó như thế nào.do vậy nếu cụ chủ thớt mà đã mang bơm đi cân chỉnh rồi thì đừng có dại gì mà điều chỉnh nữa, vì khi mình điều chỉnh lại thì có rất nhiều yếu tố kèm theo ví dụ như: áp suất của bơm.công suất của động cơ, tuổi thọ của bơm,động cơ....e chỉ dám hóng hớt thế thôi.có gì sai mong các bác bỏ qua và cho ý kiến nhé.

oto_lc

Tài xế O-H
Cho e hóng hớt tí : theo e được biết vít điều chỉnh nhiên liệu trên bơm pE đó là vít thường dùng để cân chỉnh lượng phun cho bơm và dựa theo lượng phun nhiều hay ít của bơm mà người thợ có thể biết được áp suất của bơm đó như thế nào.do vậy nếu cụ chủ thớt mà đã mang bơm đi cân chỉnh rồi thì đừng có dại gì mà điều chỉnh nữa, vì khi mình điều chỉnh lại thì có rất nhiều yếu tố kèm theo ví dụ như: áp suất của bơm.công suất của động cơ, tuổi thọ của bơm,động cơ....e chỉ dám hóng hớt thế thôi.có gì sai mong các bác bỏ qua và cho ý kiến nhé.
cám ơn ý kiến của cụ nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên