bu long trục cơ khó mở quá các cụ ạ

quanauto
Bình luận: 15Lượt xem: 1,595

truyenminh705

Tài xế O-H
các cụ giúp em tí,hôm nay em gặp cục xương rồi,ốc trục cơ kia moning mở mãi không ra các cụ ạ,đã thử mọi cách,nhấp đề,bắn súng,công......bó tay.....com

Kiểm tra xem có thể là ren ngược (hỏi những người đã từng tháo, đọc tài liệu). Dùng đục đục ra. Cố lên nha cụ. Cái này không phải lý thuyết chuyên môn, anh em khó trợ giúp...

tien.gara.hue

Tài xế O-H
các cụ giúp em tí,hôm nay em gặp cục xương rồi,ốc trục cơ kia moning mở mãi không ra các cụ ạ,đã thử mọi cách,nhấp đề,bắn súng,công......bó tay.....com
Cho ống công vào công thì kiểu gì mà chẳng ra chứ. Chỉ sợ gảy ốc thôi. Con này ko fai ren ngược cụ đừng thử vặn ngược làm gì cho mệt. Cứ công mạnh tay đi. Gãy ốc thì thay trục cơ luôn đồ này rẻ ko mà. Hàng bãi hơn 1 triệu hàng mới hơn 2 triệu thôi mà

dongvac

Tài xế O-H
Cứ làm quả súng to bắn là ra hết. E gặp phải vài cục vậy rồi đủ các kiểu cuối cùng mượn cái súng to nó bùm bùm phát là ra. :)

tienphampro

Tài xế O-H
Cụ lấy súng của mấy anh xe tải hạng nặng ý.nếu máy của cụ ở dưới đất rồi thì cũng ko khó đâu cụ.dùng hết sức bình sinh của 2 cụ là ra thôi mà

truyenminh705

Tài xế O-H
Cho ống công vào công thì kiểu gì mà chẳng ra chứ. Chỉ sợ gảy ốc thôi. Con này ko fai ren ngược cụ đừng thử vặn ngược làm gì cho mệt. Cứ công mạnh tay đi. Gãy ốc thì thay trục cơ luôn đồ này rẻ ko mà. Hàng bãi hơn 1 triệu hàng mới hơn 2 triệu thôi mà

Làm theo bác này chắc được, nhưng nhớ lấy cục tuýp xịn chút nha lỡ trượt đầu bu lông thì khó khăn lắm nha cụ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên