Các bác có kinh nghiệm cho em hỏi tí về xe máy ah ?

luckyboy270993
Bình luận: 8Lượt xem: 1,120

synguyenvn

Tài xế O-H
xe bạn định mua là xe j mới dc chứ và cũ như thế nào, ng ta bán lại hay mua ngoài cửa hàng
[MERGETIME="1408375414"][/MERGETIME]
xe bạn định mua là xe j mới dc chứ và cũ như thế nào, ng ta bán lại hay mua ngoài cửa hàng

suaxecuimia999

Tài xế O-H
thời thì xe trung quốc 4 5 triệu là hết đát ...xe nhật có giá cao khoảng 8 tới 14 triệu ...wave dream ...bạn không trong nghề nói bạn củng không biết đâu ....nhờ thợ sữa xe giúp hay ngừ thân nào rành á ...nhỉu khi xe nhật ngừ ta thay đồ trung quốc bạn củng biết đâu nhờ ngừ thân hay ai đó trợ giúp

hornet599

Tài xế O-H
không có kinh nghiệm để phân biệt xe Tàu hay xe Nhật thì tốt nhất nên nhờ người khác có kinh nghiệm tư vấn và chọn xe giùm, mua xe cũ lại càng cần có chuyên môn hơn vì trình độ luộc xe của thương lái bây giờ rất là siêu, tốt nhất nên có trải nghiêm thương đau vài lần...

yodu

Tài xế O-H
mua xe cũ nên mua xe của người mình quen biết hoặc người quen của người quen biết!

vanchec

Tài xế O-H
mua cái super drem 2013 cũ chỗ bán lại bạn à, giả rẻ mà đi cũng tốt.
[MERGETIME="1410322057"][/MERGETIME]
mua cái super drem 2013 cũ chỗ bán lại bạn à, giả rẻ mà đi cũng tốt.

mcv30

Tài xế O-H
Kiểm tra chất lượng bên trong mới khó và cần kinh nghiệm chứ đơn giản xe tàu và nhật còn không phân biệt thì mua xe mới thôi

hornet599

Tài xế O-H
nếu mà có điều kiện mà mua xe mới thì người ta đâu có phải post lên đây tham khảo ý kiến các bác làm giề? bác nói thế mà cũng tham gia ý kiến, ý cò?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên