các bác đánh trắc nghiệm giúp em ạ

lieukhai
Bình luận: 27Lượt xem: 1,471

lieukhai

Tài xế O-H
Em không biết mình đánh trúng được bai nhiêu câu, các bác nhiệt tình chọn câu đúng giúp e,có tổng cộng 30 câu các bác à.

anhchanghocviec

Tài xế O-H
thì ra trong trường đại học nó học như thế này hả cụ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác chụp vuông góc, lấy nét cho chuẩn rồi đưa lên đây. Mấy cái này đau mắt lắm

Cai banh xe

thì ra trong trường đại học nó học như thế này hả cụ
Thì bác thông cảm, gọi là về với cội nguồn, nên học đại học, nhưng vẫn phải học theo thằng sơ cấp, hơn mỗi cái vỏ, cái ruột thì còn phải xem. Hơn nữa, các giáo viên không đủ kiên nhẫn hoặc trình độ để làm ra cái đề bài này nên phải mượn của thằng khác (mấy cái này tầm 90% là nhai lại của Toyota)

TranDzung

Tài xế O-H
Thì bác thông cảm, gọi là về với cội nguồn, nên học đại học, nhưng vẫn phải học theo thằng sơ cấp, hơn mỗi cái vỏ, cái ruột thì còn phải xem. Hơn nữa, các giáo viên không đủ kiên nhẫn hoặc trình độ để làm ra cái đề bài này nên phải mượn của thằng khác (mấy cái này tầm 90% là nhai lại của Toyota)
ngày trước , em có vào làm trong Mitsu, cũng có bài kiểm tra dạng như này, nói chung trong trường, học sinh sinh viên được tiếp cận như này em nghĩ cũng là được chứ bác nhỉ?

Cai banh xe

Nếu đúng ra, học đại học thì cái này mang ra kiểm tra quá gọi là khinh nhau, vì cái này là kiến thức của thợ (công nhân chứ không phải kỹ sư). Kiến thức đại học nó rộng và sâu hơn nhiều

Cai banh xe

ngày trước , em có vào làm trong Mitsu, cũng có bài kiểm tra dạng như này, nói chung trong trường, học sinh sinh viên được tiếp cận như này em nghĩ cũng là được chứ bác nhỉ?
Nếu đúng ra, học đại học thì cái này mang ra kiểm tra quá gọi là khinh nhau, vì cái này là kiến thức của thợ (công nhân chứ không phải kỹ sư). Kiến thức đại học nó rộng và sâu hơn nhiều

TranDzung

Tài xế O-H
học sinh và sinh viên mà bác.
cái này em nghĩ là cơ bản, là cơ bản thì nội dung , thợ hay kĩ sư cũng đều cần

lieukhai

Tài xế O-H
Theo em thì bác nên tự cố gắng tìm hiểu nếu cứ nhờ anh em trong này giúp thì chất lượng học của bác kém hiệu quả .
Trả lời câu 21 : Hình b - là ký hiệu cho transistor PNP
bác nhầm rồi, em không còn học nữa mà đã ra trường rồi. Đây chỉ là một bài test của 1 công ty thôi, em đã làm rồi và muốn biết mình đúng bao nhiêu câu. Mọi thứ cũng có thể tìm hiểu nhưng làm sao biết chính xác 100% tìm hiểu của mình đã đúng chưa ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên