các bác giúp em với

C
Bình luận: 5Lượt xem: 1,458
B

bao45th1

Khách
Bạn ơi, xe của bạn cũng là xe Win loại vô số phải bóp côn phía tay trái phải không? Nếu bộ số còn mới thì bạn coi lại côn, còn cũ bạn phải xem lại các có cấu chuyển số mà dân trong nghề gắn máy gọi là các con chó đó bạn, coi có bị mòn không?
Nếu có gì khác thì bạn cứ viết lên thật cụ thể mình sẽ tư vấn giúp bạn. Chúc bạn vui!

culiberty

Tài xế O-H
Bạn ơi, xe của bạn cũng là xe Win loại vô số phải bóp côn phía tay trái phải không? Nếu bộ số còn mới thì bạn coi lại côn, còn cũ bạn phải xem lại các có cấu chuyển số mà dân trong nghề gắn máy gọi là các con chó đó bạn, coi có bị mòn không?
Nếu có gì khác thì bạn cứ viết lên thật cụ thể mình sẽ tư vấn giúp bạn. Chúc bạn vui!

em cám ơn nhưng em đã kiểm tra hết rồi.em thay hản bộ số mới toanh và chỉ đi đươc khoảng 2 hum ngon lành sau đó la không vào được số 3 luôn vào số 3=mo em chưa gặp lỗi này lần nào khó giải quyết quá(mất khắch như chơi)ngày xưa học thì có bao h được xửa nó (xe win)đâu toàn xe ga hix...

thanhhuynh

Tài xế O-H
tôi chưa rõ câu hỏi của bạn nhưng tôi xin trả lời thế này: vào số mà ko có số ( mo 0) xem lại cần gắp ( heo số ) có bị hư hỏng gì ko ? hệ thống ly hợp như thế nào nữa ? kiểm tra luôn nha.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên