Các cụ tư vấn giúp e mả lổi p0170

Ferrari599
Bình luận: 30Lượt xem: 3,413

hanhthuy1990

Tài xế O-H
e súc rửa kim phun .thùng xĂNG, tiện thể lau luôn họng ga làm xong mua xăng mới về đổ. thế mà đi thời gian lại nổi chek vẩn mả lổi đó. mà xe đi k có hiện tượng gì lạ hết bác ah?e nghe nói bác là cao thủ vỏ lâm . nhờ bác chỉ dạy e ban này. e đội ơn bác ah
bác banh
Không, vì tôi toàn dùng công nghệ thấp thôi
Bác cái bánh xe toàn vặn vẹo không à. nhưng cái ý bác ấy cũng sâu xa lắm. chỉ theo kiểu bác ấy để người được tư vấn còn tư duy nữa. bác bánh xe là cao thủ võ lâm đấy.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bác banh

Bác cái bánh xe toàn vặn vẹo không à. nhưng cái ý bác ấy cũng sâu xa lắm. chỉ theo kiểu bác ấy để người được tư vấn còn tư duy nữa. bác bánh xe là cao thủ võ lâm đấy.
Bác lại mắng tôi đấy à? Hay bác để tôi chết vì búa rìu dư luận đấy. Hiểm quá

Ferrari599

Tài xế O-H
Không, vì tôi toàn dùng công nghệ thấp thôi
vậy bác có thể chia sẻ công nghệ cao cho e biết btheem được không ah
[MERGETIME="1416825174"][/MERGETIME]
bác banh

e củng nghe nói thế bác ah?bác bánh xe vừa là cao thủ có người còn bao bác ấy là SIÊU MÁY CHÉM NỬA . giang hồ đồn bác ấy nhiều mà e chưa nhìn thấy nhan sắc của bác ây hy vọng một ngày gần đây sẻ thây ?

Cai banh xe

vậy bác có thể chia sẻ công nghệ cao cho e biết btheem được không ah
[MERGETIME="1416825174"][/MERGETIME]

e củng nghe nói thế bác ah?bác bánh xe vừa là cao thủ có người còn bao bác ấy là SIÊU MÁY CHÉM NỬA . giang hồ đồn bác ấy nhiều mà e chưa nhìn thấy nhan sắc của bác ây hy vọng một ngày gần đây sẻ thây ?
Trông rất xấu, đỡ khỏi phải xem phim

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Các bác chém kinh nhở ... Lỗi thuộc phần nhiên liệu thì cụ cứ đè phần nhiên liệu ra mà hãm hiếp thôi. Nguyên tắc đầu tiên bắt bệnh nhiên liệu là : màu bugi. Cụ có máy chuẩn đoán sẽ dựa vào data list kết hợp so sánh thông số tiêu chuẩn của phần mềm sửa chữa ( âu tô đa tạ, ôn đa tạ ) để phát hiện sự bất hợp lý. ... Em xin lót Iphone 7 plus ngồi hóng các cụ. ( TB : cấm spam câu like dưới mọi hình thức ).

Cai banh xe

nhìn mông thế củng không đến nổi xấu,.nhưng đi vào chủ đề chính e thấy bác nói đên công nghệ cao khi súc rửa kim phun. bác có thể chia sẻ đk k ah?
Nói thật, riêng về vụ thông rửa vòi phun nhiên liệu, đến giờ phút này thì công nghệ cao chỉ giải quyết theo kiểu bảo dưỡng định kỳ chứ không chữa bệnh được đâu. Khi vòi phun bẩn, kiểu đó là bó tay luôn. Tôi toàn tháo, rửa từng cái 1 luôn

LOOI2202

Tài xế O-H
dạ thưa các cụ tình hình e có gặp con mishu grandis 2008. nổi đèn check e cắm gscan thì báo lổi p0170 fuel trim bank 1. xe đi không có hiện tượng gì? xóa lổi thì đi khoảng 2 tuần là lại nổi lại . e k rỏ về mả lổi này lắm nên e mới chỉ súc rửa thùng xăng kim phun bảo chủ xe đổi cây xăng mà k hết?
nhờ các cụ tư vấn hộ e mả lổi này liên quan tới vấn đề gì và cách xử lý thế nào ah?e chân thành cảm ơn
e cũng mới gặp bệnh này trên chiếc toyota previa 94 thay bơm, lọc, thay bộ đo gió, bugi lúc đầu chạy một lúc nó báo sau khi vệ sinh ổ ga thì hết nhưng dc vài hôm thì bị lại đành phải bùa nò thui bác

MATIZ1

Tài xế O-H
Nói thật, riêng về vụ thông rửa vòi phun nhiên liệu, đến giờ phút này thì công nghệ cao chỉ giải quyết theo kiểu bảo dưỡng định kỳ chứ không chữa bệnh được đâu. Khi vòi phun bẩn, kiểu đó là bó tay luôn. Tôi toàn tháo, rửa từng cái 1 luôn
e cảm ơn cụ đả chia sẻ nhửng thông tin quý báu .

vietthiemvh

Tài xế O-H
Bạn thử xử lý theo một số nguyên nhân này xem thê nào nhe:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên