Đang tải...

Gm/Daewoo/Chevrolet Các loại Cảm biến xe magnus

Thảo luận trong 'Thảo luận kỹ thuật sửa chữa' bắt đầu bởi mobject, 23/6/14.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. mobject

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    0
    Xăng dự trữ:
    246 lít xăng
    #1 mobject, 23/6/14
    Chỉnh sửa cuối: 23/6/14
    Con magnus l6 nhà em hôm qua lại bị tắt máy giữa đường sau 1 tháng dc vệ sinh cầu chì và thay lọc nhớt+xăng + hốc ga+ reset. Xe chạy êm và không có biểu hiện gì.
    E đang định thay cảm biến oxy, cảm biến quạt giải nhiệt... Cảm biến mass air thì e xem trên mạng thấy bảo gõ nhẹ lúc máy đang nổ, nếu ga lên xuống thì mới có vấn đe.
    Mong các bác chỉ e nên thay loại cảm biến nào vì giờ vào mùa mưa, môi trường ẩm ướt. Em đoasn vậy.
    [MERGETIME="1403476018"][/MERGETIME]
    Tiện đây các bác cho em xin tài liệu sửa xe magnus l6 với. Em lính mới nên ko đu xăng download.
    [MERGETIME="1403476027"][/MERGETIME]
    Tiện đây các bác cho em xin tài liệu sửa xe magnus l6 với. Em lính mới nên ko đu xăng download.
    [MERGETIME="1403476067"][/MERGETIME]
    [MERGETIME="1403476688"][/MERGETIME]
    Tiện đây các bác cho em xin tài liệu sửa xe magnus l6 với. Em lính mới nên ko đu xăng download và chỉ em gảa nào chuyên trị loại này với. Em ở sài gòn ạ. Cảm ơn các bác.
    [MERGETIME="1403476697"][/MERGETIME]
    Tiện đây các bác cho em xin tài liệu sửa xe magnus l6 với. Em lính mới nên ko đu xăng download và chỉ em gảa nào chuyên trị loại này với. Em ở sài gòn ạ. Cảm ơn các bác.
    [MERGETIME="1403476755"][/MERGETIME]

Bài viết khác: