Đang tải...

Thảo luận Cách chọn tủ lạnh làm đá trên ô tô Mobicool Thụy Điển?

Thảo luận trong 'Điều hòa' bắt đầu bởi muangay099, 4/6/16.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. muangay099

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    1
    Mã lực:
    21
    Xăng dự trữ:
    480 lít xăng
    Mùa hè nóng nực, bạn ngồi trên xe nhiều, thậm chí 24/24h thì quả là cực hình phải không ạ, thủ sẵn cho mình vài chai nước mát để giải khát lấy lại tinh thần là cách mà nhiều người chọn.

Các bạn có thể tham khảo chi tiết ở đây nhé: facebook.com/tulanhmini

Nếu bạn phải đi xa nhiều, lái xe đường dài, lái xe lâu trên cao tốc hay lái xe chở khách đi du lịch…thì hẳn nhiên là bạn phải có đồ ăn, nước uống mát lạnh luôn sẵn trên xe, nhưng làm sao để làm được điều đó?

Có nhiều người chọn thùng xốp, rẻ tiền nhanh gọn nhưng không chuyên nghiệp, nhanh hỏng, vác đi đâu lỉnh kỉnh. Cách hợp lý hơn là bạn chọn tủ lạnh làm mát trên ô tô của Mobicool, cái này có thể làm mát mùa hè và làm nóng mùa đông cũng rất tiện lợi, chỉ là nó chỉ có thể làm mát tới 5oC mà không thể lạnh sâu hơn.
    Tôi xin giới thiệu với các bạn dòng tủ làm đá cao cấp trên ô tô của Mobicool-Thụy Điển mới nhất, em này có thể làm lạnh sâu tới -18oC, thậm chí tới -22oC rất tuyệt vời, tủ có chia ngăn lạnh và ngăn mát, thiết kế chắc chắn, gọn nhẹ để bạn có thể mang đi picnic, du lịch, phong cách thời trang, đẳng cấp, có hệ thống bảo vệ acquy ô tô hiệu quả.

Các bạn có thể tham khảo chi tiết ở đây nhé: facebook.com/tulanhmini

Dòng tủ làm đá trên ô tô thực sự là sự trải nghiệm tuyệt vời nếu bạn đi xe đường trường, hay đi picnic, du lịch…nó có thể giữ lạnh bia rượu hiệu quả và thể hiện đẳng cấp mà chỉ mình bạn có, tuy nhiên giá của dòng tủ làm đá Mobicool cũng hơi chat, hơn 14tr nhé các bạn.

tủ làm đá trên xe buýt