Cách lần đường ống thủy lực máy đào

Baotrongqb
Bình luận: 10Lượt xem: 1,071

Tatcavicon

Tài xế O-H
Cái này bạn phải hiểu về bộ chia thuỷ lực một tí thì bạn tìm dk ngay. Tìm đường bơm vào bộ chia(cửa P),cửa về bể cửa T, R. Cửa chấp hành A, B,C... Muốn dò dây thì dò từ nơi đến rồi lần tới nơi dầu đi..... Không thể diễn tả hết được....

Baotrongqb

Tài xế O-H
Cái này bạn phải hiểu về bộ chia thuỷ lực một tí thì bạn tìm dk ngay. Tìm đường bơm vào bộ chia(cửa P),cửa về bể cửa T, R. Cửa chấp hành A, B,C... Muốn dò dây thì dò từ nơi đến rồi lần tới nơi dầu đi..... Không thể diễn tả hết được....
Em mới tiếp xúc vs điên máy đào nhìn trên đường ở ko biết vào đâubra đâu cả
Chỉ có cái nào học lóm hay mò dây điện thì nhớ thôi..

Baotrongqb

Tài xế O-H
Nó có ký hiệu j rõ ràng bác chỉ giúp vs

Tatcavicon

Tài xế O-H
Nó chỉ có ký hiệu trên bộ chia thôi. Các cửa P,T, R, A, B... Chứ ngoài ra ko có ký hiệu gì. Bơm máy đào là loại bơm kép có 2 đường vào và 2 đường ra. Bạn lần mò rồi tự mình đánh dấu thôi.

dick2311

Tài xế O-H
Các bác chỉ cho em cách lần tìm đường ống thủy lực máy đào
Nó khó ở chổ nó đi vào bộ chia thủy lực vô ngần kéo.. ko biết đường nào cho đúng của nó để mình tìm vị trí còn relay điện mở van.

Cụ cứ nổ máy. Tháo ống ra thử.
Ống nào xịt dầu ra là ống nguồn.
:"D

nguyentam1234

Tài xế O-H
Đỉnh cao của đỉnh cao giải thích rất ngắn gọn nhưng rất rễ hiểu ai hiểu chết liền hix hix

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên