Cách tháo piston tăng xích bị kẹt cứng

L
Bình luận: 9Lượt xem: 5,240
Tình hình là thế này các Cụ ạ: Có rất nhiều trường hợp do "yêu nhau" quá lâu mà thiếu chất bôi trơn nên "cậu nhỏ" 7 bị mắc kẹt trong "cô bé" 12, đã dùng nhiều cách, thậm chí dùng 2 máy xúc PC200 để kéo mà cô cậu không chịu tách rời nhau.:dl:dl:dl

Nhờ các Cụ thả bom để cho "cô" "cậu" ấy tách nhau ra mà vẫn bảo toàn tính mạng nhé! :105: :105: :105:

thohaui

Tài xế O-H
Cụ cứ thả chúng nó vào chảo dầu nóng là nó sợ ngay ấy mà:dl:dl:dl. Nhẹ không ưa cứ phải để cậu dùng biện pháp mạnh:D:D:D

news_tech

Tài xế O-H
Tình hình là thế này các Cụ ạ: Có rất nhiều trường hợp do "yêu nhau" quá lâu mà thiếu chất bôi trơn nên "cậu nhỏ" 7 bị mắc kẹt trong "cô bé" 12, đã dùng nhiều cách, thậm chí dùng 2 máy xúc PC200 để kéo mà cô cậu không chịu tách rời nhau.:dl:dl:dl

Nhờ các Cụ thả bom để cho "cô" "cậu" ấy tách nhau ra mà vẫn bảo toàn tính mạng nhé! :105: :105: :105:

Tôi đã sử lý như trường hợp của cụ rồi! Của tôi là xilanh tăng xích của PC450-7. tại hiện trường. Tôi đã dùng kích 200T cũng chịu không được cụ ah! Cuối cùng phải dùng chiêu thời kỳ đồ đá là cứ hai búa tạ hai bên quai một vài cái lại cho bơm mỡ thật căng vào. Em nó sẽ chị nhúc nhíc đấy. Cứ tí một thôi cụ nhé! Chúc cụ thành công.

Cảm ơn Cụ Bói! Cách của Cụ cũng được, nhưng để đạt tải trọng khoảng 60-70T thì chế giá kích hơi bị tốn kém. Để đạt được yêu cầu: "ngon" - ''bổ" - "rẻ" , mời Cụ Bói và các Cụ khác chém tiếp ợ!

tienpt

Tài xế O-H
theo em cho 1 ít chất bơi trơn vào cầu bé và cô chủ nhỏ .... và dùng cảo tách rời 2 thứ ra xem tình hình thế nào ... :D

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Cảm ơn Cụ Bói! Cách của Cụ cũng được, nhưng để đạt tải trọng khoảng 60-70T thì chế giá kích hơi bị tốn kém. Để đạt được yêu cầu: "ngon" - ''bổ" - "rẻ" , mời Cụ Bói và các Cụ khác chém tiếp ợ!

"ngon" - ''bổ" - "rẻ"..... thì hiển nhiên rồi nhưng cụ thể thì với "bao nhiêu xiền" thì Mụ "duyệt" đây???

Mụ thử tìm trong đống đồ chơi bên dưới xem có cái gì dùng tạm được không nhá.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên