Cải cách vấn đề đổ xăng cho tài khoản-Ý kiến quan trọng

phuongnghi
Bình luận: 20Lượt xem: 11,537

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em đồng ý với ý kiến của cụ.Mong các cụ hãy để diễn đàn này được đúng với cái gốc ,đúng với cái bắt đầu như nó được sinh ra.''GIAO LƯU,GẶP GỠ,CHIA SẺ,Và quan trọng nhất...PHI LỢI NHUẬN''
Các cụ hãy cứ cố gắng đóng góp cho diễn đàn đi ,hãy vững tâm như chính cái nghề công nghệ ô tô mà các cụ đang theo đuổi vậy.
Mọi thứ đều cần sự đánh đổi,trên diễn đàn này là sự đánh đổi quá ''Rẻ''.ĐÓ là sự đóng góp ý kiến,chia sẻ kinh nghiệm,chia sẻ các vấn đề liên quan đến ngành nghề của mình.ở đâu các cụ nói sợ không có người nghe,chứ ở đây thì rất nhiều người muốn nghe.
Em nghĩ lên diễn đàn này các cụ đừng đặt nặng về vấn đề tài liệu nhiều quá.Dám đảm bảo rằng tất cả chúng ta chưa bao giờ biết hết cách sử dụng,và sử dụng hết những tài liệu chúng ta đã tải về.Nhưng hễ thấy cái nào hay,cái nào hot là ta lại muốn tải.Mặc dù đôi khi căn bản chúng cũng giống nhau cả mà thôi.
Có 1 cách đi đường vòng 1 tí đó là tích cực theo dõi các chủ đề,sàng lọc những pan bệnh giống nhau,tổng hợp lấy đó là ta đã có riêng cho mình 1 tài liệu mà chẳng cần xin xỏ ai cả.vừ có tài liệu,vừa biến được cái thực tế,cái kinh nghiệm của người khác,thành kinh nghiệm của chính mình.Mà lại không mất xăng.hê hê
Thôi chúng ta hãy cứ bỏ công mài sắt đi,rồi cũng có ngày'' có xà beng dùng thôi''.Hê
Con đường của bác thật là đúng đắn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên