cài đặt auto lock cho lexus 470.cần giúp đỡ

nguyenvuong
Bình luận: 4Lượt xem: 2,244

nguyenvuong

Tài xế O-H
các bác giúp em cài auto lock cho em lexus 470 đời 2010. chủ xe phản ảnh lại với em là mất chế độ auto lock . khi tắt khoá điện cầm chìa khoá ra khỏi xe mà xe không tự động khoá cửa. và khi khóa bằng chìa khi đi đến gần cửa lái xe mất chế độ tự động bật đèn trong xe.

anhnv_2411

Don't give up
các bác giúp em cài auto lock cho em lexus 470 đời 2010. chủ xe phản ảnh lại với em là mất chế độ auto lock . khi tắt khoá điện cầm chìa khoá ra khỏi xe mà xe không tự động khoá cửa. và khi khóa bằng chìa khi đi đến gần cửa lái xe mất chế độ tự động bật đèn trong xe.

Anh thử mấy chế độ trong này chưa Setup > Vehicle > Vehicle Customization > Door Lock Settings

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!

Chắc chắn là không có chế độ "khi tắt khoá điện cầm chìa khoá ra khỏi xe mà xe tự động khoá cửa"này bác ạ. Nó chỉ tự khóa nếu bấm nút "mở", sau đó không cánh cửa nào được mở trong khoảng 30s thì sẽ tự khóa

nguyenvuong

Tài xế O-H
em vẫn chưa làm được mấy vấn đề chủ xe phản ảnh. để mai em gọi xe đến theo dõi xem thế nào. còn chế độ sau khi khoá bằng điều khiển rồi đến gần cửa lái đèn trong xe tự động sáng thì sao hả bác. bác nào có kinh nghiệm trong vấn đề này giúp đỡ em với

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên