Cẩm nang sửa chữa TOYOTA CAMRY 2015

H
Bình luận: 50Lượt xem: 10,337

hohaohoa

Tài xế O-H
Để chào mừng sự kiện TOYOTA ra mắt thế hệ xe CAMRY 2015 hoàn toàn mới. Mới từ nội thất, ngoại thất đến cả động cơ và hộp số. Nếu bác nào vẫn chưa tin thì có thể xem một số ảnh bên dưới hoặc có thể tra google.
Một vài hình ảnh cho anh em chiêm ngưỡi:

Thôi cũng không lằng nhằng dài dòng nữa. Trong lúc lượng xe bán ra ngày càng nhiều, độ hót ngày càng lớn thì các cụ, các bác thợ cũng phải trang bị thêm cho mình đầy đủ kiến thức để nắm bắt kịp thời, không lo bỡ ngỡ. Đồng quan điểm đó, hohaohoa tui xin gửi tới các cụ cẩm nang sửa chữa của nó.
Một vài hình ảnh minh họa cho sản phẩm:

Đặc biệt quan trọng hơn là link down. Mời các cụ xem ở bên dưới ạ.

thinhckdl2011b

Tài xế O-H
giá cao quá, không bít bao giờ mới đủ xăng. Các cụ cho hỏi sơ đồ mạch điện của con camry 2.5Q 2015 có khác gì so với sơ đồ mạch điện con camry 2.5Q 2012 không? em đang cần tài liệu con camry 2.5Q 2015 để luyện thi mà không đủ xăng.

powersoul2012

Tài xế O-H
Để chào mừng sự kiện TOYOTA ra mắt thế hệ xe CAMRY 2015 hoàn toàn mới. Mới từ nội thất, ngoại thất đến cả động cơ và hộp số. Nếu bác nào vẫn chưa tin thì có thể xem một số ảnh bên dưới hoặc có thể tra google.
Một vài hình ảnh cho anh em chiêm ngưỡi:

Thôi cũng không lằng nhằng dài dòng nữa. Trong lúc lượng xe bán ra ngày càng nhiều, độ hót ngày càng lớn thì các cụ, các bác thợ cũng phải trang bị thêm cho mình đầy đủ kiến thức để nắm bắt kịp thời, không lo bỡ ngỡ. Đồng quan điểm đó, hohaohoa tui xin gửi tới các cụ cẩm nang sửa chữa của nó.
Một vài hình ảnh minh họa cho sản phẩm:

Đặc biệt quan trọng hơn là link down. Mời các cụ xem ở bên dưới ạ.
hạ nhiệt đi bạn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên