cần các bác giúp đõ gấp

T
Bình luận: 6Lượt xem: 923

lehuyvu79

Tài xế O-H
Chắc cụ là tài xế rùi, bản thân em đọc toppit của cụ cũng khó hiểu làm sao mà tư vấn đây,cụ diễn giải càng dễ hiểu thì anh em làm ban của cụ càng hiệu quả cụ ah,nói tóm lại xe cụ có phải bệnh khó nổ phải kg, ,cụ kiểm tra dây cao áp có lửa kg,sau đó đến bơm xăng có bơm kg, hai vấn đề đó xong rồi tới phần buri,dây cao áp hỏng thì thay cụ nhé,xe này phun xăng điện tử,cụ vui lòng cung cấp thêm thông tin nhé

hondaaacu

Tài xế O-H
Chắc cụ là tài xế rùi, bản thân em đọc toppit của cụ cũng khó hiểu làm sao mà tư vấn đây,cụ diễn giải càng dễ hiểu thì anh em làm ban của cụ càng hiệu quả cụ ah,nói tóm lại xe cụ có phải bệnh khó nổ phải kg, ,cụ kiểm tra dây cao áp có lửa kg,sau đó đến bơm xăng có bơm kg, hai vấn đề đó xong rồi tới phần buri,dây cao áp hỏng thì thay cụ nhé,xe này phun xăng điện tử,cụ vui lòng cung cấp thêm thông tin nhé

bác lehuyvu xe đó là xe máy mà.sym angel.chủ thớt còn bào đạp mấy cái vẫn khó nổ mà.hix hix.

kimdevn

Tài xế O-H
bugi sao lại có han rỉ nhỉ
chắc là xe cụ để cả năm không đi hả
giờ đưa ra khó nổ thì cụ lau chùi lại bugi và vệ sinh lại chế là ok
:35::35:

toanprohdbk

Tài xế O-H
cảm ơn các bác đã tư vấn cho em , lúc em kiểm tra lại thì thấy thay bugi vào vẫn ko đề dc , kiểm tra lọc xăng vẫn ok , phun xăng vẫn bt , acqui vẫn ngon , cuối cùng em kiểm tra dây cao áp thì có vấn đề lên em đã thay dây cao áp thế là lại đề ngon . cảm ơn các bác nhiều nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên