cần giúp đỡ quy lát everést

D
Bình luận: 33Lượt xem: 2,361

qvqlna

Tài xế O-H
Tình hình là có cụ nào biết cách kiểm tra về tình trang nứt mặt máy không ạ..e nghi nó nứt ở máy 1 mà chưa có cách kiểm tra hiệu quả cho chủ xe thấy...có ae nào biết giúp e với
. Bịt kín các đường nước và dùng máy chuyên dùng để thử với áp suất nước là (3 - 4 AT), trong 5 phút không bị nước rò rỉ ra là được, hoặc kiểm tra các vết rạn nứt bằng phương pháp nhuộm màu .

chung_na

Tài xế O-H
Cho may no nong len, tat may, lay dung cu chuyen dung nen vao ket nuoc , de khoang 15p, thao dung cu ra. Thao 4 con bugi say ra , lay bia catong ep sat tren 4 con bugi say. Khoi dong may , lo bugi nao phut nuoc ra thi may do bi nut. Minh lam nhieu roi, hieu qua lam

hunghanam

Tài xế O-H
Vơi dòng for em
Thấy khó kt lắm em
Dính một con everet chạy 20 cay là sôi nước em làm các kiểu ông nội bà ngoại vãn ko được sau gọi điện hỏi mấy ông for các ông ấy phán thay mặt là ok và em thay ok thật nhưng em vẫn akay ko tìm được chỗ hỏng
Cho may no nong len, tat may, lay dung cu chuyen dung nen vao ket nuoc , de khoang 15p, thao dung cu ra. Thao 4 con bugi say ra , lay bia catong ep sat tren 4 con bugi say. Khoi dong may , lo bugi nao phut nuoc ra thi may do bi nut. Minh lam nhieu roi, hieu qua lam[/QUOTEới dong

chung_na

Tài xế O-H
Neu thao mat may ra roi thi quan sat may nao bi chay ro supap thi may do bi nut. Dong buong dot phu may do ra (nap hinh tron) lay giay nham cao sach muoi than se thay vet nut nam ngang o do

giangvodinh

Tài xế O-H
Nếu cụ chưa tháo mặt máy thì đổ nước đầy vào két nước sau đó để 1 đêm sáng ngày dậy cụ tháo hết sưởi ra và dùng giấy che 4 con sưởi ở trên và đề sau đó nhìn xem nước có phun ra ko nếu có thì mặt máy bị nứt kòn ko thì tìm nguyên nhân khác.

chung_na

Tài xế O-H
[QUOTtronhchanghocviec, post: 451933, member: 207371"]tháo ra vệ sinh kiểm tra bằng dầu và bột màu đối với nứt có khe hở còn nứt bên trong dùng siêu âm[/QUOTE]
Quan trong la tim ra vet nut cho khach hang cu ah. O cac gara lay dau ra may sieu am ha cu?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
. Bịt kín các đường nước và dùng máy chuyên dùng để thử với áp suất nước là (3 - 4 AT), trong 5 phút không bị nước rò rỉ ra là được, hoặc kiểm tra các vết rạn nứt bằng phương pháp nhuộm màu .
Nhưng kiểu này chỉ dụng khi bị nứt trên đường nước thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên