cần giúp đỡ tiết chế máy phát

leluan199
Bình luận: 51Lượt xem: 4,867

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cái ông chủ thớt này đang lợi dụng chất xám người khác chứ không phải muốn hỏi và tôn trọng chất xám người khác đấy cụ.
Đang khai thác kiến thức để phục vụ học tập đấy mà. Không sao cả, nhưng làm gì đi nữa thì cũng phải kín kẽ, và tôn trọng

leluan199

Tài xế O-H
đúng t
Lúc máy chưa chạy,chân L sẽ mang -,khi máy phát chạy thì chân L sẽ mang điện dương,xông dương lên.2 dương gặp nhau->đèn tắt bác ạ
đấy đúng là lúc chưa nổ máy có điện âm ở chân L nhưng lúc nổ máy thì mất điện âm ở chân L bác à hay con này tiết chế nó điều tiết như vậy

Cai banh xe

đúng t

đấy đúng là lúc chưa nổ máy có điện âm ở chân L nhưng lúc nổ máy thì mất điện âm ở chân L bác à hay con này tiết chế nó điều tiết như vậy
Như bác ấy đã nói, chưa phát điện là (-), khi máy phát ra điện là (+) còn gì nữa, đã quá rõ rồi

Tranminhket

Tài xế O-H
Ngoài ra cụ có thề dùng led để đo là biết chân nào thôi.

leluan199

Tài xế O-H
xin lỗi các bác hiểu sai ý e hỏi k phải e lợi dụng chất xám của ai cả đó là do e chưa hiểu nhiều về tiết chế cả vẫn còn lơ mơ lắm nên mới đăng lên để hỏi ý e hiểu 1 kiểu các bác lại hiểu 1 kiểu có gì k phải mong các bác bỏ qua có sao e hỏi vậy thôi mà

Cai banh xe

xin lỗi các bác hiểu sai ý e hỏi k phải e lợi dụng chất xám của ai cả đó là do e chưa hiểu nhiều về tiết chế cả vẫn còn lơ mơ lắm nên mới đăng lên để hỏi ý e hiểu 1 kiểu các bác lại hiểu 1 kiểu có gì k phải mong các bác bỏ qua có sao e hỏi vậy thôi mà
Lợi dụng cũng không phải là xấu đâu, không phải lăn tăn. Cái chính vẫn là phải có sự tôn trọng

ckipca

Tài xế O-H
đúng t

lúc nổ máy chân L sẽ có điện dương ,đèn báo nạp lúc này sẽ mất đi vì đã bị mất mass từ chân L

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên