Cần giúp đỡ Toyota vios

trungvpp
Bình luận: 61Lượt xem: 6,579

E..autu.NTK

Tài xế O-H
Chủ thớt hết bệnh chưa,
Chưa thì thử cách này xem. mình vừa nhớ là bị đội búp xoa nên cũng có hiện tg như vậy đó, bạn ktra búp xoa lun nhé, đội con nào giần con đó

trungvpp

Tài xế O-H
đúng là bài học xương máu . nhớ mãi k quên . cảm ơn mọi ng đã góp ý. công v lu bu quá nay mới có thời gian lên diễn đàn, mình xử lý ok rồi . vấn đề là khi lắp máy thợ của mình lắp con van dầu đầu cam k cẩn thận làm xoăy lỗ dầu trên van nên vô tình bịt kín lỗ k cho dầu vào đầu cam . đó là tất cả nguyên nhân. mình nhẹ cả ng . một lần nữa thank mọi ng nhé

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
đúng là bài học xương máu . nhớ mãi k quên . cảm ơn mọi ng đã góp ý. công v lu bu quá nay mới có thời gian lên diễn đàn, mình xử lý ok rồi . vấn đề là khi lắp máy thợ của mình lắp con van dầu đầu cam k cẩn thận làm xoăy lỗ dầu trên van nên vô tình bịt kín lỗ k cho dầu vào đầu cam . đó là tất cả nguyên nhân. mình nhẹ cả ng . một lần nữa thank mọi ng nhé
Như vậy đúng là sai cam rồi

xuanpro

Tài xế O-H
cái vvti đó ko thể vô tinh mà xoay nó dc bạn nhé. Khi hoạt động nó chỉ đi vào hay đi ra thôi

hotoai

Tài xế O-H
mình có ý kiến là kiểm tra lại cổ bướm ga bác ạ .vios có tiền sử bị mất garangti khi tháo cực ác quy ,chỉ cần vệ sinh bướm ra rồi dùng máy test lại là đc

vinh97

Tài xế O-H
mình có ý kiến là kiểm tra lại cổ bướm ga bác ạ .vios có tiền sử bị mất garangti khi tháo cực ác quy ,chỉ cần vệ sinh bướm ra rồi dùng máy test lại là đc
BÁC ĐỌC LẠI BÀI CỦA BÁC CHỦ THỚT ĐI, BÁC ẤY ĐÃ CHỮA XONG BỆNH RỒI, CÓ KẾT QUẢ Ở MẤY CÂU TRẢ LỜI PHÍA TRÊN NHÉ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên