Cần giúp tài liệu mạch điện đồng hồ công tơ mét xe izuzu troper máy 3.2 đời 2001

hung dong anh
Bình luận: 3Lượt xem: 2,365

hung dong anh

Tài xế O-H
Mình đang làm xe izuzu troper máy 3.2 năm sx 2001 bị ( máy xăng ) mất công tơ mét . đã kiểm tra sâu ở dưới vẫn tốt điện xuống vẫn có , sung từ sâu ctm vẫn nhẩy ( vẫn có tín hiệu sung ) . đo thông dây ở dưới sâu ctm lên đồng hồ không thấy thông . cụ nào có sơ đồ chân cẳng của đồng hồ ctm cho mình với

hung dong anh

Tài xế O-H
Ðề: Cần giúp tài liệu mạch điện đồng hồ công tơ mét xe izuzu troper máy 3.2 đời 2001

Link bị không còn các cụ ơi . Cụ nào có giúp em với

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
Ðề: Cần giúp tài liệu mạch điện đồng hồ công tơ mét xe izuzu troper máy 3.2 đời 2001

Cái này bác có thể tìm theo mầu dây là được mà.em chưa thấy còn nào thay đổi mầu dây từ công tơ mét lên bảng đồng hồ cả. nếu còn nghi ngờ thì bác chiếu thêm trên bảng táp lô xem mạch tín hiệu của nó chạy trong mạch in là ở vị trí giắc nào.kết hợp nó là bác tìm được.tài liệu về chính xác 1 xe đã khó,bác hỏi tài liệu về mạch bảng đồng hồ táp lô thì em thấy khó như lên trời mà không đi máy bay rồi.

phanminhnhat

Học việc

Mình đang làm xe izuzu troper máy 3.2 năm sx 2001 bị ( máy xăng ) mất công tơ mét . đã kiểm tra sâu ở dưới vẫn tốt điện xuống vẫn có , sung từ sâu ctm vẫn nhẩy ( vẫn có tín hiệu sung ) . đo thông dây ở dưới sâu ctm lên đồng hồ không thấy thông . cụ nào có sơ đồ chân cẳng của đồng hồ ctm cho mình với

Em có cái sơ đồ cảm biến tốc độ Isuzu Trooper đây, bác lấy về xem thử:
http://data.oto-hui.com/np1o42d458tk.html

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên