Cần học việc

ndminh92
Bình luận: 55Lượt xem: 3,607

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tin và máu thì cháu hiểu. Nhưng còn Lỳ thì cụ giải thích giúp cháu với!
Lỳ theo cách nói dân gian, thể hiện sự kiên định, can trường. Có tính này sẽ ít bị lung lay, suy chuyển cho dù gặp gian khổ, khó khăn. Có nó thì không có suy nghĩ bỏ cuộc hoặc đầu hàng hay buông xuôi giữa chừng

abc123

Tài xế O-H
Lỳ theo cách nói dân gian, thể hiện sự kiên định, can trường. Có tính này sẽ ít bị lung lay, suy chuyển cho dù gặp gian khổ, khó khăn. Có nó thì không có suy nghĩ bỏ cuộc hoặc đầu hàng hay buông xuôi giữa chừng
Cháu hiểu rồi ạ. Cháu không biết làm thế nào để cháu có thể theo học cụ. Cháu chỉ biết xin cụ và mong cụ chấp nhận cháu. Cháu quết tâm và hứa sẽ cố gắng không ngừng, cố hết mình, cháu không sợ gì cả chỉ sợ cụ không cho cháu cơ hội.

Cai banh xe

Cháu hiểu rồi ạ. Cháu không biết làm thế nào để cháu có thể theo học cụ. Cháu chỉ biết xin cụ và mong cụ chấp nhận cháu. Cháu quết tâm và hứa sẽ cố gắng không ngừng, cố hết mình, cháu không sợ gì cả chỉ sợ cụ không cho cháu cơ hội.
Nói vậy thôi, cứ phải gặp nhau tìm hiểu đã, đừng vội

Cai banh xe

K có nhậu nhẹt..gái gú à cụ bánh..??
Không ạ! Trong công việc tôi ghét sự bê tha, còn loằng ngoằng thì được. Miễn là mình chơi gái nhưng đừng để gái chơi. Vừa sửa xe vừa tán gái thì được, nhưng vừa tán gái vừa sửa xe mà không ổn thì không được. Tóm lại là đồ chơi chứ không phải đồ dùng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên