Cần tham khảo ý kiến

minhtien106
Bình luận: 37Lượt xem: 3,081

minhtien106

Tài xế O-H
đến lạy bác ,thường thì sv năm cuối mới học môn này mà bây giờ kiểm tra ko biết gì hết lên đây hỏi thì sau này ra trường bác chẩn đoán xe cho ai đây
cũng biết sơ sơ để chém rồi bác, nhưng em muốn cần thêm thông tin , kinh nghiêm của các bác đi trước, bác cũng biết là ở trường với đi làm ở ngoài khác nhau mà

kingcooker

Tài xế O-H
cũng biết sơ sơ để chém rồi bác, nhưng em muốn cần thêm thông tin , kinh nghiêm của các bác đi trước, bác cũng biết là ở trường với đi làm ở ngoài khác nhau mà
chẩn đoán mà học trên trường thì no chung chung lắm ,chả riêng cho xe nào đâu .Chung chung thì bác kiếm cuốn của Nguyễn Khắc Trai mà đọc , cơ bản trong đấy hết

minhtien106

Tài xế O-H
chẩn đoán mà học trên trường thì no chung chung lắm ,chả riêng cho xe nào đâu .Chung chung thì bác kiếm cuốn của Nguyễn Khắc Trai mà đọc , cơ bản trong đấy hết
uh, có đọc roi bác, sach đo viet hay nhung vẫn cần kinh nghiem thuc tế làm xe mới hieu được nhiều bác ạ. hình minh họa thôi mà bác. cam on bác nhieu nhe

kingcooker

Tài xế O-H
uh, có đọc roi bác, sach đo viet hay nhung vẫn cần kinh nghiem thuc tế làm xe mới hieu được nhiều bác ạ. hình minh họa thôi mà bác. cam on bác nhieu nhe
thực ra có vấn đề như thế này ,thường ng mà đòi kinh nghiệm thực tế thì thường lại rất dở lý thuyết ,có thể do học ko hiểu hay sao đó .Còn khi đã hiểu lý thuyết ,nắm vững các nguyên lý hoạt động thì việc bác làm bên ngoài chỉ là thao tác tay chân thôi ,ko phải học lúc đấy nữa ,lúc đó là lúc vận dụng những gì mình học dc ra để giải quyết vấn đề .Còn nếu bác muốn học khi làm thực tế cũng dc ,nếu bác sẵn sàng nghe chửi ,trừ lương , thậm chỉ cả đền tiền

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bác ko xem lại bài là do bác ko muốn xem chứ đâu phải bận tới mức ko xem dc .Thời gian chơi bời nhậu nhẹt còn có mà ,làm sao mà bảo bận quá ko coi dc
Bác đúng, sinh viên thì là vua thời gian mà. Kêu không có thời gian học, không có thời gian lên thư viện hay đi hiệu sách, nhưng đá bóng, chơi gêm, phây búc, tán gái...thì cái gì cũng thạo

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên