Cần thay Bộ Amada ( Clutch) cho Inova 2007

H
Bình luận: 10Lượt xem: 2,800

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Trong hãng vẫn bị trộn hàng ngoài vào đấy, các bác đừng nên thần thánh hóa cái ông hãng nhé!

nguyentuan_me

Tài xế O-H
Bác nói giúp, là giúp thế nào? Bác ở đâu và cần những gì để xử lý. mua lá côn mới, mâm ép mới hay là dán lá côn, gia công mặt mâm ép bánh đà. Bác muốn tìm nơi uy tín mà ko ai biết bác ở đâu thì làm sao họ hướng dẫn được!

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
nen vo hang thay ,cho du co hoi dat nhung do trong hang thi tot hon .chu thay o ngoai su dung ko ben dau
sửa ở đâu cũng được miễn là cơ sở uy tín, trong hãng cũng nhiều nơi làm láo . Cụ nào mới mua xe vào thay dầu và lọc nhớt dễ bị họ chỉ dùng xăng mà lau lọc nhớt chứ không thay. Cụ đừng nói theo kiểu VƠ ĐŨA CẢ NẮM THẾ. Hãng và gara không xấu chỉ có con người ta làm nó xấu thôi!

thinhpto

Tài xế O-H
Chiếc Inova 2007 của mình cần thay bộ Amda ( Clutch ). Ai có thể giúp mình chỗ thay uy tín và giả cả cũa bộ Amada mới (clutch).. Xin cám ơn !!
vào hãng nó chém cho buốt người đấy bác ạ, hôm có ông lái xe vào hãng thay hết 13 củ( bàn ép, lá côn + bi tê). ra ngoài thì với số tiền đó chắc thay dk 3 lầnXe dap teenXe dap teenXe dap teen

bungati2012

Tài xế O-H
bác phải nói địa chỉ ở đâu thì anh em mơi biết mà tư vấn ạ
chỉ lưu ý:
hãng hay không hãng ko quan trọng
nếu thay hàng xin 1 giá khác
hàng thường giá mềm hơn nhưng điều kiện bảo hành khó khăn hơn
trên thực thế không cồn thiết vô hãng
trừ khi có họ hàng với hãng thui ạ.[DOUBLEPOST=1390845384,1390845254][/DOUBLEPOST]
vo hang thay la tot nhat mak du hoi dak 1 ti
bác mà cứ cái igf cũng hãng thì bị bóp cổ thui ạ
bác đưa xe ra đây thay bộ xin của em ,em bảo hành cho bác luôn.chỉ tránh trường hợp chân bác quá to
P/s:không phải cái gì hãng cũng là sản phẩm nhập khẩu bản quyền đau nhé :)))

nguyenbinh10

Tài xế O-H
các bác có vẻ sính hãng quá nhỉ? cái gì các bác cũng bảo vào hãng thì tư vấn ở đây làm gì nữa? và anh em thợ ở gara ngoài lấy gì ăn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên