Cần tìm người chuyên điện để cho vài ý kiến , ở đà nẵng càng tốt

X
Bình luận: 76Lượt xem: 4,911

VIVA7658

Tài xế O-H
trong trường , giáo viên dạy cho người học, thưc là người cần học để ra trường mưu sinh (có ý thức học để lập nghiệp ) theo em chỉ là 40% thôi
còn người học và cần học thôi thì quyết định phần lớn con đường theo nghề hay làm công việc liên quan tới nghề, hoặc không bao giờ liên quan tới nghề cả
cứ hỏi bác Khoa Động Lực bác ấy tưng theo công tác giảng dạy hay anh em trên diễn đàn theo sư phạm xem ạ

ngocanh_102

Tài xế O-H
Điều tiếp theo, cần phải đưa các giảng viên đi học, đi học thực sự cả lý thuyết và thực hành. Vấn đề đầu tư cơ sở hạ tầng cần thực chất hơn: dụng cụ đo đạc, mô hình theo chủ đề, giáo trình, giáo án. Và nghiên cứu theo hướng cụ thể hóa công việc, trình độ, kỹ năng của từng vị trí trong 1 doanh nghiệp dịch vụ sửa chữa ô tô

Theo hiểu biết của cụ thì trường nào làm tốt công tác đào tạo nghề hiện nay ?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
- Việc này không chém cho vui, bác ạ.
- Nhận là nhận, không nhận là không nhận, chứ không có chuyện "chịu nhận"
- Không nhận có thể là chưa cảm nhận được sự yêu nghề từ phía người định học; cũng có thể là chưa đồng quan điểm về việc học nghề. Nó cũng như tình ái thôi mà, bác đi cưa gái, không có 2 điều này thì chắc cuộc tình đó chẳng đi đến đâu

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tính đến giờ phút này, đã xác nhận là tôi nói đúng. Buồn lắm, tôi chỉ mong là tôi nói sai thôi. Có ông nào thực sự nghiêm túc học đâu mà truyền mới dẫn, chỉ hỏi chơi thôi mà, có thấy í ới gì nữa đâu, tịt rồi

TuyetNghiaYB

Tài xế O-H
cố gắng lên bác ạ.làm điện phải chịu khó lần mò không bỏ sót chỗ nào.còn cái bộ lutosviet no có hướng dẫn
chi tiết cụ chịu khó để ý là đu

Doanphamtn

Tài xế O-H
la nhu vay
em mới tập tành bước vào nghề điện, chưa biết j nhiều, đang học phải cái gara mà ông chủ khó tính, lại giấu nghề
do em ngu dốt nên nhìn mà vẫn không hiểu , nên có j mong mấy cụ trên 4run giúp đỡ
a cho em hỏi cụ nào biết đâu bộ điều khiển đóng mở cửa từ xa bộ lutosviet 11 đây ạ, chi dum tieu de voi, thask may cu

giacvecad

Tài xế O-H
la nhu vay
em mới tập tành bước vào nghề điện, chưa biết j nhiều, đang học phải cái gara mà ông chủ khó tính, lại giấu nghề
do em ngu dốt nên nhìn mà vẫn không hiểu , nên có j mong mấy cụ trên 4run giúp đỡ
a cho em hỏi cụ nào biết đâu bộ điều khiển đóng mở cửa từ xa bộ lutosviet 11 đây ạ, chi dum tieu de voi, thask may cu
Sau khi đọc hết các comments và reply bên dưới, tôi không thấy có lối ra cho thớt này. Bác chủ sau khi hỏi lại không tiếp tục phấn đấu tìm lối ra cho câu hỏi của mình( bác muốn biết đấu làm sao thì phải có sơ đồ, hoặc khong có thì phải có hình ảnh để mọi người giúp đỡ, hoặc ít nhất thì cũng phải có cái để những người còn chưa biết được biết....). ít nhất cũng phải phấn đấu từng cái một chứ! thế bây giờ bác đã giải quyết được chưa?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên