Cần trợ giúp gấp lỗi động cơ Kia Morning

cuong691985
Bình luận: 26Lượt xem: 3,240

cuong691985

Tài xế O-H
Chuyện là thế này ạ:
Em rút cảm biến bướm ga ra rồi cắm lại. Giờ động cơ nổ rung và đèn báo lỗi động cơ sáng. ( chỉ vì cãi nhau về đèn báo lỗi mà rút ra cắm lại như vậy). Cụ nào giúp em gấp với để em giao xe ạ!
P/s: Tiện thể các cụ "chém" hộ em cái đèn báo lỗi để em chém lại với a!

dangtam03yt

Tài xế O-H
CHỗ bác không có máy đọc lỗi ạ.bác thử vệ sinh lại bướm ga xem sao,tốt nhất là để máy test chém trước rồi ae chém sau.

cuong691985

Tài xế O-H
phải nói rõ là đời mấy.rút ra lúc đang nổ máy à .nhưng mà chạy thế nào,bật điều hòa có nâng ga ko[/QUO
phải nói rõ là đời mấy.rút ra lúc đang nổ máy à .nhưng mà chạy thế nào,bật điều hòa có nâng ga ko
Dạ đúng rút ra lúc đang nổ máy cụ ạ. Còn điều hòa thì chưa bật ạ ( em vừa thay dây tuy ô điều hòa còn chưa nạp ga ạ)

clemoletbua

Tài xế O-H
Chuyện là thế này ạ:
Em rút cảm biến bướm ga ra rồi cắm lại. Giờ động cơ nổ rung và đèn báo lỗi động cơ sáng. ( chỉ vì cãi nhau về đèn báo lỗi mà rút ra cắm lại như vậy). Cụ nào giúp em gấp với để em giao xe ạ!
P/s: Tiện thể các cụ "chém" hộ em cái đèn báo lỗi để em chém lại với a!
Ca này của cụ mà đèn báo lỗi sáng từ trước rồi thì có thay ác quy cũng không tắt được đèn báo lỗi nhé. Cụ liều quá xe đang nổ mà rút jac cảm biến. Cao thủ gặp thì cũng đâph đầu vào đá mà chết, chứ chả chém được gì đâu. Bây giờ cụ cứ lạp đủ ga đi, hoàn thành nhiệm vụ đã nòi tính tiếp

tuanlexus

Tài xế O-H
Điều quan trọng là đèn check sáng từ trước lúc bác rút giắc ra hay là khi rút ra mới sáng,nếu sáng từ trk rồi thì phải có máy test cho dễ hơn là đánh tay bo bác ak

chatproxx

Tài xế O-H
Đợt sau bác đừng thử vào dòng kia no hong la chet toi đấy.thử thì chọn dòng rẻ tiền mà rễ khắc phục 1 ti chả hạn như dòng BMW hay Ford. Giờ thi cụ tháo ắc qui ra mà ngồi vêu mõm lên đợi kết quả thôi

dtdk17

Tài xế O-H
nhờ ae mang máy đến đọc và xóa đi là hết.
cụ ko phải no đâu.cứ thế mà làm.
rút acquy ra ko hết đc đâu..mà cũng ko bit đc.nhỡ nó hết thì làm thế nào nhỉ????

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên