Cần tư vấn kia moninh nỗi p0123

M
Bình luận: 12Lượt xem: 1,473

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Cần các bác tư vấn sửa nỗi p0123 kia moninh cảm biến bướm ga dây xilan đo được 5v rút rắc hộp đo dây xilan và dây nguồn 5v không chập theo các bác có thể kết luận trập trong hộp không.
Lỗi xe cụ thì hiện thị rõ rồi .Cụ kiểm tra kỹ phần mạch điện và cảm biến bướm ga kèm theo giắc conecter nhé.Khó thì mới ló ra nhiều cái khôn cụ à.

duydienoto

Tài xế O-H
bác rút rắc xi lan đo được 5v còn rút ở hộp cũng đo xi lan là 5v .vậy nà chập dây và rắc rồi bác kiểm tra song cho anh em học với

phungquochuy

Tài xế O-H
Cần các bác tư vấn sửa nỗi p0123 kia moninh cảm biến bướm ga dây xilan đo được 5v rút rắc hộp đo dây xilan và dây nguồn 5v không chập theo các bác có thể kết luận trập trong hộp không.
Cụ yên tâm là không phải bị chập trong hộp đâu nhé (nếu chập tự bản thân hộp thì đã không ra lỗi chính xác rồi).

luyen_hybrid

Tài xế O-H
cảm biến bướm ga có 3day 1day 5v 1 dây mát day còn lai em gọi là dây xilan.
Em cũng lạy các cụ, em đọc từ đầu thấp thỏm hồi hộpc xem cái dây các cụ gọi là dây " xi lan " đó nó là dây gì. Các cụ gọi nó là cái dây " tín hiệu " theo tiếng việt nam cho các anh em dễ hiểu còn không thì cứ để cho nó chuẩn. " signal" đi cụ.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em cũng lạy các cụ, em đọc từ đầu thấp thỏm hồi hộpc xem cái dây các cụ gọi là dây " xi lan " đó nó là dây gì. Các cụ gọi nó là cái dây " tín hiệu " theo tiếng việt nam cho các anh em dễ hiểu còn không thì cứ để cho nó chuẩn. " signal" đi cụ.
Phải nói thế, có tý tiếng Tây vào nó mới sang, mới huyền bí, mới là hiểu biết

LinhTran

Tài xế O-H
P0123: Điện áp vào cảm biến vị trí bướm ga, vị trí cạnh cảm biến, mạch công tắc "A" cao.

Các cụ trên diễn đàn viết một loại ngư pháp tiếng Việt khủng khiếp quá.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên