Đang tải...

cần tư vấn về học khóa nâng cao tay nghề T-TEP

Thảo luận trong 'Điểm đào tạo ngành kỹ thuật chất lượng' bắt đầu bởi otrum, 21/6/12.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. otrum

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    1
    Xăng dự trữ:
    241 lít xăng
    hiện em là SV hệ CD Nghề sắp ra trường ngành công nghệ oto trường GTVT (P.Triều Khúc) nhận được thông báo về khóa nâng cao tay nghề T-TEP phối hợp giữa TOYOTA VN và trường ĐH Công Nghệ GTVT (CD GTVT cũ)
    • học phí 4tr
    • thời gian học 4 tháng (2 tháng học tại trường + 2 tháng thực tập tại đại lý TOYOTA)
    • sau thời gian học được cấp chứng chỉ TOYOTA và có cơ hội được tuyển dụng vào đại lý
    em vẫn đắn đo không biết có nên đăng kí học khóa này không hay đi làm lấy kinh nghệm thực tế
    mong các anh các sư phụ đi trước ai đã từng học qua khóa đào tạo này rồi thì cho em vài lời nhận xét
    • khóa học này có thiết thực không?
    • cơ hội tuyển dụng có cao không?
    • học hỏi đc nhiều kinh nghiệm sau khóa đt này không?
    • sau khóa đào tạo này các anh có được nhận vào làm không!
    rất cảm ơn sự giúp đỡ của các anh

2. automate

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    28
    Mã lực:
    1
    Xăng dự trữ:
    294 lít xăng
    Theo ý kiến chủ quan của e thì ko được như quảng bá vù học phí là quá thấp
    Em đc biết khóa đtao bên toyota tầm 30 củ, nếu có lket vs trường thì cũng chỉ giảm đôi chút thôi
    Hơn nữa, mất 2 tháng học thêm ở trường, bác đã học ở đó mấy năm rồi, đkien thực hành thế nào? Tốt nhất e nghĩ bác nên kiếm 1 garage học việc thực tế thì hay hơn
    Bác tham khảo thêm 1 bài viết của em nhé
    http://www.oto-hui.com/diendan/f67/...va-dinh-huong-nghanh-nghe-nhu-nao-172147.html