Cần tư vấn về phần mềm Ford IDS

truongnd1994
Bình luận: 9Lượt xem: 2,102

truongnd1994

Tài xế O-H
Em mới tiếp xúc vs phần mềm chẩn đoán của xe ford IDS , trong phần dataloger có khá nhiều kí hiệu của các cảm biến và các thông số của nó em chưa hiểu kỹ lắm, bác nào đã tiếp xúc có kinh nghiệm gì và phần này chia sẻ để em có hướng để tìm hiểu với, có tài liệu gì liên quan chia sẻ cho em với. Chân thành cảm ơn các bác

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em mới tiếp xúc vs phần mềm chẩn đoán của xe ford IDS , trong phần dataloger có khá nhiều kí hiệu của các cảm biến và các thông số của nó em chưa hiểu kỹ lắm, bác nào đã tiếp xúc có kinh nghiệm gì và phần này chia sẻ để em có hướng để tìm hiểu với, có tài liệu gì liên quan chia sẻ cho em với. Chân thành cảm ơn các bác
Bác đưa những ký hiệu đó lên đây

ckipca

Tài xế O-H
Tất cả các kí hiệu đều được viết tắt dưới dạng tiếng anh,bác chỉ chuột vào đấy thì ở phía dòng dưới cùng sẽ hiện ra tên đầy đủ của tên viết tắt đó

kingcooker

Tài xế O-H
bác kiếm phần mềm này ở đâu vậy ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên