Đang tải...

Thảo luận Cần tư vấn về xe moto SYM

Thảo luận trong 'Tư vấn mua xe - Bán xe - Sử dụng xe' bắt đầu bởi quangphuocld, 3/8/12.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. quangphuocld

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    0
    Xăng dự trữ:
    251 lít xăng
    Em chào các anh, em tham gia diễn đàn này để nhờ các anh có kinh nghiệm tư vấn dùm em ạ.
    Em tình mua con xe này với giá là 16tr/7000km.
    Vậy các anh cho em hỏi một số điều về xe này như là mức tiêu hao xăng, và phụ kiện sửa chữa, thay thế cho con này có dễ dàng không? (nếu anh nào ở Bảo Lộc lâm đồng biết chỗ sửa thì em càng tốt ạ) và với mức giá như thế có ổn không ạ. E có chừng í tiền thôi. hixxx
    Mong nhận được lời khuyên bảo của các anh ạ.

2. Mr Dĩa

<b>NHÔNG SÊN DĨA CLUB</b>
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    7
    Mã lực:
    31
    Xăng dự trữ:
    292 lít xăng
    Nếu bác lên Thành Phố thì em biết phụ tùng và nơi sữa chữa còn ở Bảo Lộc thì em bó tay. Con này 150cc hả bác máy nó giống Bonus chứ.

3. khoadongluc

Nothing Is Impossible
    Thành viên BQT
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    7,015
    Mã lực:
    2,289
    Xăng dự trữ:
    29,642 lít xăng
    Gía đó mắc rồi bác ạ xe bác chụp em nhìn không lầm thì đó là xe SYM Wofl 125 xe này trên sài gòn bán giá 16,5 chai báo giấy dòng xe này,thật ra SYM đã cải tiến lại 1 số điểm từ những dòng Moto đã sx trước đó khá lâu ( tại xứ Đài loan),và cho ra với số lượng khá ít tại thị trường VN,nhằm đáp ứng phần nào số anh em thích chơi Moto nhưng túi tiền khá hạn hẹp,động cơ 125cc kiểu cũ,dạng máy đứng,nhưng có cải tiến để đạt mức tiêu hao xăng thấp ( gần 50km/lit),loại xe này khá khỏe nếu dùng để đi xa,chở nặng,và rất thích hợp với nhiều địa hình bảo lộc lâm đồng
    - Hộp số 5 cấp và sử dụng côn tay, Dung tich xy lanh: 124.46 cc , Công suất tối đa: 2.0 kW/ 6500 rpm

4. dream2012

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    25
    Mã lực:
    36
    Xăng dự trữ:
    436 lít xăng
    Nếu đi con này thì đi con hoàng tử cho nó hoành tráng hơn.Đối với dòng xe này của syw thì đã có bonus,husky,chất lượng ra sao thì bác cũng biết rồi ,vì vậy chỉ nên đi thanh cảnh thôi.Bây giờ nó mới ra bác vào hãng xem có phụ tùng gì thì mua sơ cua đi để đến khi nó ra model mới ko còn sản xuất nữa thì còn có cái để thay,chứ ko thì....

5. quangphuocld

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    0
    Xăng dự trữ:
    251 lít xăng
    chân thành cảm ơn các bác nhé. :8: