Cảnh báo anh em O-H đang dùng Mediafire để upload!

khoadongluc
Bình luận: 2Lượt xem: 1,385

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Sau nhiều lần cố gửi mail đi , mail lại để mong nó mở lại cho cái tài khoản O-H đã bị khóa . Và mòn mỏi quá , đâm nản .Nay nó cho 1 vài thông điệp nho nhỏ về tình hình upload fire như sau em tạm dịch và nói ngôn ngữ ta cho anh em nghe thôi nhé :
Anh em luôn đặt mình trong tình trạng bị khóa ACC nhé , luôn sao lưu lại trên máy tính . Nó cứ nuôi cho mình béo rồi là nó cho đi!

Problems With Mediafire:
  • They are Suspending Accounts Who is Sending Adf.ly Traffic to them
  • They are Suspending Accounts Who is Sending Linkbucks Traffic to them
  • They are Marking Files as Violation if it from adf.ly or Linkbucks Referrer
  • They Blocked Embedupload.com IP Address
  • They Blocked Websites Traffic... Who is Uploading Illegal Contents.
  • We Cannot use MediaHide or uMediafire Services... Do You think they Don't Know about them..?.. They Will Soon Gonna Ban Them

Warning :
  • Most of People Copy Our Links.. and Create Blog.. then Convert it to Adf.ly and earn money from it
  • Please Don't do it.. Mediafire will Block the file and Suspend Accounts...
  • Then .. If i Get Disappointed.. i Will Move this site to for Paid Members...
  • So Make use of this site to all of us.. and enjoy downloading.. Don't Copy Our Links to other Sites .

Rắc rối với Mediafire :
  • Xóa sổ tài khoản những ai giửi thông qua Adf.ly
  • Xóa sổ tài khoản những ai gửi Linkbucks Traffic đến người dùng
  • Xóa sổ những Link có lên kết từ hai yêu cầu trên
  • Chặn những IP sử dụng Embedupload.com để Upload tài liệu
  • Chặn tải những nội dung bất hợp pháp
  • Mediafire sẽ ẩn hoặc không cho kết nối đến Mediafire ... cứ chờ đó , nhanh thôi mà .

Cảnh báo :

• Cảnh cáo những ai sử dụng lên kết để đưa lên diễn đàn hoặc chuyển qua Adf.ly để hốt tiền
  • Đừng làm thế, Mediafire chúng tôi sẽ chặn và xóa sổ tài khoản bạn
  • Niếu không muốn bị xóa sổ thì mua tài khoản VIP nha .
  • Hãy tận hưởng Free đi đừng có sao chép Link cho người khác , biết chưa

MR. SÊN

Tài xế O-H
Cụ đàm dịch hay thật....cám ơn cụ...em cũng đang sài free của nó,,,và đang load về lại rồi pholo lại trong máy cho an toàn.
MẤY ANH EM KHÁC CỦNG VẬY NÊN CẨN THẬN TÝ XÍU ,,TỐT NHẤT LÀ GIỬ FILE TRÊN MÁY CHO AN TOÀN

OS

Đời là bể khổ!
Dữ liệu quan trọng nên sao lưu lại trong máy. Còn những file nhẹ và nhỏ dưới 20Mb nên gửi vào mail cho an toàn!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên