Cấp cứu xe huyndai hd 270

H
Bình luận: 8Lượt xem: 1,875

cdl1

Tài xế O-H
Bác tả chưa rõ. thế có đề được ko. điện lên taplo chắc đã có ( đèn check bác ko báo lỗi mà) điện vào đề thế nào, thứ nữa xe bác để lâu ko nổ được. hay đang đi thì bị chết và ko nổ được nữa. bác này hỏi mà chẳng mô tả bệnh tỉ mỉ thì ACE giúp đỡ sao được. thêm dữ liệu để a e chém tiếp:cp:cp

lehuuthan

Tài xế O-H
Bác thử đạp bàn đạp ga lên và đề thử xem. nếu không được thì bác thử mồi xăng vào đường ống nạp cho em nhưng mà nhớ là xăng phải vào hết nhé bác. đảm bapr là máy nổ được nhé bác . không thì bác phải vệ sinh cổ họng hút cho em

duytuan2105

Tài xế O-H
Chào các đại ka của nhà mình tình hình là em đang có con huyndai hd 270 nó không nổ máy được em kiểm tra dầu cọ bình điện oke đèn cheks không báo lổi
- các bác cho em hỏi con xe của em có thể bị hư hỏng gì không và có các nào khắc phục dược không
thanks
như vầy chắc thánh mới trả lời đươcj cho bác, bác nói rõ xem máy đề có đề được ko, mà kiểm tra nhiên liệu đã nên dược tới bơm cao áp chưa
noi chung bác nói rõ ra thì mọi người mới giúp được cho bác

thichhochoi

Tài xế O-H
Ðề: Cấp cứu xe huyndai hd 270

Chào các đại ka của nhà mình tình hình là em đang có con huyndai hd 270 nó không nổ máy được em kiểm tra dầu cọ bình điện oke đèn cheks không báo lổi
- các bác cho em hỏi con xe của em có thể bị hư hỏng gì không và có các nào khắc phục dược không
thanks
đề không được hay là dề được mà không nổ được vậy bác,nó sử dụng động cơ loại gì hả bác?

mrdp

Tài xế O-H

Nếu là động cơ d6ab có con rất khó không phải ro nhiên liêu mà ro áp xuất buồng đốt kém bác thử đẩy nổ xem sao nếu nổ rất có thể bác phải máy đai tu máy.

svdongluc

Tài xế O-H

Xe không nổ được do không có lửa hoặc không có nhiên liệu. Đối với trường hợp của bác thì theo em bác nên kiểm tra dầu còn air hay không. Nếu còn thì tiến hành xả hết air. Còn nếu xe bác đã củ thì có thể do các cho tiết mòn quá nên áp suất nén không đủ nên khó khởi động. Mà bác lần sao nói rõ hơn 1 chút để các anh em còn biết đường mà giúp chứ.....=d>=d>=d>=d>

GIT01

Tài xế O-H

Xe hd 270 động cơ D6HA có hệ thống khóa từ bạn kiểm tra hệ thống khóa từ xem,không được gọi điện cho mình tư vấn cho 100% sẽ nổ máy dt:0912187518

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên