Captiva báo lỗi abs

L
Bình luận: 13Lượt xem: 2,493

lynhan

Tài xế O-H
Thưa các cụ hôm nay nhà em nhận làm con captiva 2007. Số sàn báo hết tất cả các đèn liên quan đến ABS ạ và báo thêm cả cái đèn hình oto có cái cle ở dữa ạ e đọc được 2 lỗi u0415 và 1 lỗi nưã nhưng e lỡ tay xóa mất đi h không nhớ ạ khi xóa lỗi thì đèn hinh oto mất rồi lại hiện luôn các cụ vào giúp e với ạ

lynhan

Tài xế O-H
ote="daukhoviyeu.28, post: 268130, member: 158574"]Bác kiểm tra lại tín hiệu giao tiếp của modun abs . cai dây mà hai dây xoắn với nhabác cho em hỏi mấy cái dây xoắn vào nhau đấy nó kết nói với hộp động cơ ak

kichnu

Tài xế O-H
Cụ dụng máy chẩn đoán để xem chi tiết mã lỗi thế nào chứ ạ. Cái mã lỗi nó chỉ mang tính chung chung thôi. Em nghĩ xe cụ bị chết cảm biến tốc độ ở bánh xe rồi.

vungoc2911

Tài xế O-H
Hôm trước xưởng em cũng có captival vào báo lỗi ABS trên taplo sau dùng scan 100 xoá lỗi thì vẫn mất đèn báo lỗi ABS ah. Nhưng kiểm tra lai lôi thì có cảm biến tốc độ bánh xe chết ah.

hungoto94

Tài xế O-H
Lỗi k giao tiếp với cục abs thì có ảnh hưởng tới đề k các bác nhỉ. Tại e đg gặp 1 con đề k có tín hiệu gì. Đọc lỗi abs thì báo lỗi k giao tiếp với ecm ạ. Có bác nào làm qua rồi cho e xin chút ý kiến với ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên