Captiva máy dầu cần giúp đỡ

K
Bình luận: 23Lượt xem: 4,116

thang_viethan

Tài xế O-H
bác thử nói rõ coi xem xe bác đã làm những gì rồi , hay tự nhiên nó bị . bác phải nói cụ thể thì anh em với có thể xử lý được . em cũng từng xử lý con captiva máy dầu rồi nhưng do người làm ra bệnh thôi . em thử nói triệu chứng các bác coi đúng ko nha . xe nổ bình thường nhưng khi chạy yếu ko bốc được đạp ga tại chỗ cũng ko lê quá 3000 . xe chạy ngoài đường đạp ga chạy thì lên chậm rồi tự nhiên bốc leen phải ko

choehoiti

Tài xế O-H
bác thử nói rõ coi xem xe bác đã làm những gì rồi , hay tự nhiên nó bị . bác phải nói cụ thể thì anh em với có thể xử lý được . em cũng từng xử lý con captiva máy dầu rồi nhưng do người làm ra bệnh thôi . em thử nói triệu chứng các bác coi đúng ko nha . xe nổ bình thường nhưng khi chạy yếu ko bốc được đạp ga tại chỗ cũng ko lê quá 3000 . xe chạy ngoài đường đạp ga chạy thì lên chậm rồi tự nhiên bốc leen phải ko

xe đang chạy bình thường tự nhiên nó bi vậy cụ a. chưa ai động chạm gi.
hiện tượng giống như cụ tả luôn.
cụ đã làm thế nào ạ
chỉ e với

vuquocdat

Tài xế O-H
xe không báo đèn động cơ khi nổ
đạp ga lên tầm 3000 thôi
dùng máy vediss 2 chuẩn đoán báo
p0045
turbocharger boost control solenoid control circuit
symptom
short to ground
các bác giúp em với
gmail : hanemphan366@gmail.co
m
bác đã đo thông m,ach con cảm biến 3day ở tubor chưa ? 3 dây đó mà đứt 1 dây là cũng báo lỗi solenoi đó ! còn moto e nghĩ k sao !

thang_viethan

Tài xế O-H
Tự nhiên nó bị thì khó lắm , bác thử hỏi cụ chủ xe xem trước đây làm gì chưa . Nếu các bác muốn tham khảo ý kiến thì có thể gọi theo số 0945769275 . Đây là số anh kĩ thuật từng sử lý pan này cụ nha .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên