Catalogue chọn máy phát điện

born-@
Bình luận: 2Lượt xem: 3,447

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
Mấy hôm nay mình tập trung làm đồ án hệ thống cung câp điện. Sẵn việc tìm được quyển Catalogue để chọn công suất máy phát. Mình post lên chom mem nào cần thì sử dụng. Đúng rồi, sẽ cần cho mem nào thích nâng công suất máy phát thì cũng có thể tham khảo đó.:cp

Trên đây là vài cái trong đó mình trích ra, các mem tham khảo đi nhá.:5:

born-@

Trai Nghèo Xứ Quảng
Bác ơi! cho mình hỏi khi mình chọn hình như thế này không có kich thước, thì sao vẽ cấu tạo của máy được. vậy bác đã làm rồi thì cho mình hỏi phải tìm kích thước này ở trang website nào. mình cần gấp lắm mong bác help với. thankyou.:77::77:

Không biết giờ bạn có còn cần mình trả lời không. Nếu không cần thì mình trả lời cho các bạn khác vậy.
------------------------------------
Catalogue này mình có thể sử dụng để tính toán chọn máy phát một cách phụ hợp. Sau khi tính toán được công suất của máy phát, bạn có thể tìm được giá trị công suất tương ứng hoặc có thể lớn hơn trong catalogue trên. Mỗi máy phát sẽ có một mã số riêng. Bạn coppy mã số đó nhé, vì sẽ có 2 cách để sử dụng nó:
+ Sử dụng công cụ truyền thống là công cụ tìm kiếm của lão khổng lồ "GOOGLE", cách này cũng dẫn tới chổ của cách thứ 2 thôi.:D
+ Sử dụng chính trang chủ của nó để tìm kiếm, Tại đây nhé. Do giao diện là Tiếng Trung, nên bạn chuyển về giao diện Tiếng Anh cho dể dùng. Click vào nút
là được.:D

thanhzuru

Tài xế O-H
bác ơi , cảm ơn tài liệu của bác rất nhiều. nhưng link trên bị hỏng mất rồi :(
Không biết giờ bạn có còn cần mình trả lời không. Nếu không cần thì mình trả lời cho các bạn khác vậy.
------------------------------------
Catalogue này mình có thể sử dụng để tính toán chọn máy phát một cách phụ hợp. Sau khi tính toán được công suất của máy phát, bạn có thể tìm được giá trị công suất tương ứng hoặc có thể lớn hơn trong catalogue trên. Mỗi máy phát sẽ có một mã số riêng. Bạn coppy mã số đó nhé, vì sẽ có 2 cách để sử dụng nó:
+ Sử dụng công cụ truyền thống là công cụ tìm kiếm của lão khổng lồ "GOOGLE", cách này cũng dẫn tới chổ của cách thứ 2 thôi.:D
+ Sử dụng chính trang chủ của nó để tìm kiếm, Tại đây nhé. Do giao diện là Tiếng Trung, nên bạn chuyển về giao diện Tiếng Anh cho dể dùng. Click vào nút
là được.:D

[/QUOTE bác ơi .cảm ơn tài liệu của bác rối nhiều, nhưng link trên bị hỏng mất rồi :(

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên