cẩu KATO KR-25H

TECHNOLOGYCK4
Bình luận: 11Lượt xem: 1,727

TECHNOLOGYCK4

Tài xế O-H
bên e có con cẩu kato kr-25h bệnh e nó di chuyển rất chậm và yếu khi chống bốn chân lên thì bánh quay dc tiến lùi cả 3 sô nhưng khi hạ xuống xe ko đi dc e đã tháo hộp số xuống kiểm tra thay lá côn , xéc măng móc vẫn ổn lắp lên chạy vẫn vậy, đo áp bơm số đc 40kg/cm, biến mô vẫn truyền mô mem xoắn bình thường các bác xem giúp e ca nay với !

Mr.Pono

Pờ Nờ
Thế chỉ thay côn, không thay phốt phét gì à cụ

Cụ phải đo áp của từng số 1 thì mới ra bệnh chớ. Số nào ko chạy được khi hạ đất là số đó bị "giảm áp" rồi. Cứ thế mà chiến thôi

huancoi

Tài xế O-H
Em này đời - mấy ạ cụ. -3 hay -5
Bệnh thế này em cũng đã gặp, cụ xem biến mô có trượt không, nếu biến mô vẫn quay đều không nóng, thì cụ cần xem lại ly hợp hộp số, áp bơm hộp số 40kg/cm2 em nghĩ là ổn.

huancoi

Tài xế O-H
Cụ cho hỏi hộp số của nó có mấy con van điện. mà cụ cho xem anh em xem qua hộp số là tốt nhất.
Cụ cho em hỏi luôn khi hạ bánh xuống thì mở nắp che trên biến mô ra, từ biến mô có 1 cái trục các đăng bé nối với hộp số, lúc cụ đi số thì cái trục đấy có quay không.
Nếu cái trục ấy quay, mà không di chuyển đc, thì cụ chết hộp số, cái trục ấy mà dừng không quay khi cụ đi số, nhấn ga, thì biến mô chết rồi cụ nhé.
Kato thì áp lực để đóng ly hợp, tầm 30kg/cm2 là đóng ầm ầm rồi, hãng khuyến cáo tầm 50kg/cm2.

TECHNOLOGYCK4

Tài xế O-H
Cụ cho hỏi hộp số của nó có mấy con van điện. mà cụ cho xem anh em xem qua hộp số là tốt nhất.
Cụ cho em hỏi luôn khi hạ bánh xuống thì mở nắp che trên biến mô ra, từ biến mô có 1 cái trục các đăng bé nối với hộp số, lúc cụ đi số thì cái trục đấy có quay không.
Nếu cái trục ấy quay, mà không di chuyển đc, thì cụ chết hộp số, cái trục ấy mà dừng không quay khi cụ đi số, nhấn ga, thì biến mô chết rồi cụ nhé.
Kato thì áp lực để đóng ly hợp, tầm 30kg/cm2 là đóng ầm ầm rồi, hãng khuyến cáo tầm 50kg/cm2.
e xin cảm ơn các cụ để em tháo kim bơm đc đi cân rồi về e báo cáo các cụ ạh,

haiphongvuminh

Tài xế O-H
Thế chỉ thay côn, không thay phốt phét gì à cụ

Cụ phải đo áp của từng số 1 thì mới ra bệnh chớ. Số nào ko chạy được khi hạ đất là số đó bị "giảm áp" rồi. Cứ thế mà chiến thôi
Tôi cũng có con cẩu KATO KR25H-IIIL đầu tiên nó chỉ chạy được số 1 và số lùi.Bây giờ nó mất số tiến, mình chọc vào mấy cuộn hút đầu hộp số thì mất hết luôn. Bây giờ công việc cân làm là gì vậy bác. Bác có biết nó có bao nhiêu lá côn, lá thép, bộ gioăng phót nồi côn, kích cỡ nó như thế nào không, giá cả như thế nào
[MERGETIME="1417139449"][/MERGETIME]
e xin cảm ơn các cụ để em tháo kim bơm đc đi cân rồi về e báo cáo các cụ ạh,
  1. Tôi cũng có con cẩu KATO KR25H-IIIL đầu tiên nó chỉ chạy được số 1 và số lùi.Bây giờ nó mất số tiến, mình chọc vào mấy cuộn hút đầu hộp số thì mất hết luôn. Bây giờ công việc cân làm là gì vậy bác. Bác có biết nó có bao nhiêu lá côn, lá thép, bộ gioăng phót nồi côn, kích cỡ nó như thế nào không, giá cả như thế nào
[MERGETIME="1417139539"][/MERGETIME]
e xin cảm ơn các cụ để em tháo kim bơm đc đi cân rồi về e báo cáo các cụ ạh,[/quot
Bác đã xử lý được con xe của bác chưa?
Em cung có con bênh như vậy bác xử lý thế nào chỉ em với
[MERGETIME="1417139566"][/MERGETIME]
e xin cảm ơn các cụ để em tháo kim bơm đc đi cân rồi về e báo cáo các cụ ạh,[/quot

haiphongvuminh

Tài xế O-H
Tôi cũng có con cẩu KATO KR25H-IIIL đầu tiên nó chỉ chạy được số 1 và số lùi.Bây giờ nó mất số tiến, mình chọc vào mấy cuộn hút đầu hộp số thì mất hết luôn. Bây giờ công việc cân làm là gì vậy bác. Bác có biết nó có bao nhiêu lá côn, lá thép, bộ gioăng phót nồi côn, kích cỡ nó như thế nào không, giá cả như thế nào
[MERGETIME="1417139449"][/MERGETIME]

1. Tôi cũng có con cẩu KATO KR25H-IIIL đầu tiên nó chỉ chạy được số 1 và số lùi.Bây giờ nó mất số tiến, mình chọc vào mấy cuộn hút đầu hộp số thì mất hết luôn. Bây giờ công việc cân làm là gì vậy bác. Bác có biết nó có bao nhiêu lá côn, lá thép, bộ gioăng phót nồi côn, kích cỡ nó như thế nào không, giá cả như thế nào
[MERGETIME="1417139539"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1417139566"][/MERGETIME]

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên