Chào các anh em đồng nghiệp Xe máy công trình !

hyundai
Bình luận: 4Lượt xem: 2,233

hyundai

Tài xế O-H
Em không giám vươn xa và tài năng như bác hyuquang1967 hay Bác Lachau cũng tham gia vào lĩnh vực máy công trình chưa lâu . Thực chưa đủ tài năng để vào đây chém gió chỉ giám đứng ngoài ném mấy cái tài liệu vớ vẩn lên chao anh em đọc chơi! Chữ nghĩa và kinh nghiệm tuy không nhiều nhưng luôn có nguyện vọng chia sẽ hết sức mình . Từ ngày diễn đàn lập ra chuyên mục xe máy công trình này Em đã và đang cố gắng xây dựng , Và em biết diễn đàn của người việt không hế tầm thường khi mà các thành viên từ các nước khác trên thế giới đã PM và xin tài liệu của em rất nhiều . Điều đó làm em thực sự hạnh phúc và thấy diễn đàn chúng ta đã vươn xa băgn2 nhiều từ khóa về máy công trình .
Em không có nhiều kinh nghiệm như các bậc tiền bối lachau,huyquang ... nhưng em có thể chia sẻ tất cả cho mọi người , ..
Vài dòng chân thành rấtmong các bác lượng thứ . Cùng xây dựng diễn đàn hỗ trợ các thành viên trong mục thảo luận này được tốt nhất .Tất cả những tài liệu em upload lên có khi để pass hay dấu link chỉ vì một đei6ù đơn giản là trành hiện tượng leech bài hàng loạt về các forum nước ngoài khác !
Mong mọi người thông cãm!

phatminh1967

Tài xế O-H
Cụ này lại “tỉa” cho em rồi.
Nói thật với cụ là em chỉ có chút ít kinh nghiệm s/c thôi, nếu ai cần giúp là em giúp nhiệt tình ( Em xin thề thật 99% luôn )
Còn cụ lacháu mới là nhân tài thực sự, nhưng cụ này vừa bận vừa kỹ tính ( mong sao cụ ấy sẽ tham gia dđ ).
Nhân tài thời nào cũng có ( VN ta nhiều lắm đó ), nhưng vấn đề mấu chốt là “ nhân tài “ có chịu chia sẻ kinh nghiệm cho cộng đồng hay không thôi ?????

damtn

Tài xế O-H
Mình rất đam mê máy công trình nhưng cũng đang trong quá trình học hỏi ! Nhưng hứa sẽ cùng theo các thầy chém gió tới bến !chúc cho cộng đồng công trình chúng ta phát triển mạnh !

thaoha

Moderator
Cụ này lại “tỉa” cho em rồi.
Nói thật với cụ là em chỉ có chút ít kinh nghiệm s/c thôi, nếu ai cần giúp là em giúp nhiệt tình ( Em xin thề thật 99% luôn )
Còn cụ lacháu mới là nhân tài thực sự, nhưng cụ này vừa bận vừa kỹ tính ( mong sao cụ ấy sẽ tham gia dđ ).
Nhân tài thời nào cũng có ( VN ta nhiều lắm đó ), nhưng vấn đề mấu chốt là “ nhân tài “ có chịu chia sẻ kinh nghiệm cho cộng đồng hay không thôi ?????
cụ huyquang1967 này cùng với cụ lachau là 2 cây cổ thụ trong làng nghề.2 cụ này giúp 1 tay chắc là ổn áp

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên