Chào mừng O-H tròn 1 tuổi -Chào đón thành viên 50000!

khoadongluc
Bình luận: 95Lượt xem: 9,023
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kimotock

Tài xế O-H
chào các anh chị cũng như toàn thể các bạn trên diễn đàn
mình đã vào diễn đàn này nhiều nhưng hôm nay mới biết diễn đàn mình tròn 1 tuổi
happy brithday

duong

Tài xế O-H
mong rang o - h cua chung ta se lon manh hon nua .va ngay cang co nhiu nguoi truy cap. va cung mong rang tap the thanh vuen tren dien dan se cung nhau xay dung dien dan lon manh .=d>

pk88

Tài xế O-H
Chúc mừng sinh nhật O-H. Chúc cho O-H của chúng ta ngày càng phát triển.=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>=d>

tantme

Tài xế O-H
tiếc wa'. mình ở đà Nẵng nên chắc ko tham ja được rồi. chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh, chúc ae vui vẻ hi :((

nam88

Tài xế O-H
sinh nhật của hui tôi ko thể có mặt dc vi dang o ngoai HN
xin chuc diễn dàn ngày càng thành công hơn và tạo đk cho anh e kiếm gạo dc nhiều hơn

chauame

Tài xế O-H
Happy birthday

CHÚC MỪNG SINH NHẬT MỘT TUỔI CỦA BÉ YÊU " OTO-HUI "
Chúc bé yêu của các bác ngày càng lớn nhanh ,khỏe mạnh ,xinh đẹp và thật thông minh nhé .
Và cũng xin kính chúc
Các cô, bác ,anh chị em bảo mẫu của bé HUI ,
Cùng toàn thể ĐẠI GIA ĐÌNH OTO-HUI.COM được dồi dào sức khoẻ để hợp sức cùng nhau nuôi dưỡng bé yêu của chúng ta ngày càng lớn nhanh và trưởng thành nha các bạn !
Chào thân ái

dung can

Tài xế O-H
xin chân thành cảm ơn các bác thành lập ra O_H.Qua dây cho tui chúc các bác cũng như các thành viên của O_H thêm dồi dào sức khỏe để có thêm nhiều đóng góp phát triển hơn nưa O_H để dân tỉnh lẻ bọn em thêm được nhờ cậy

Xin chân thành cảm ơn các bác.....

haithan129

Tài xế O-H
Mình chỉ là dân ngoại đạo có học một số phần gần giống như bên oto của các bạn nên vẫn hay vào đây xem ké tài liệu. Nên chắc mình ko đi dự sinh nhật offlline của các bạn được. Chỉ chúc cho diễn đàn ngày một phát triển. Chúc cho BQT luôn luôn dồi dào sức khỏe và luôn giữ được nhiệt huyết các bạn nhé. Cảm ơn các bạn, cảm ơn OTO-HUI.

zarazuki

Tài xế O-H
hihi! thanks các bác đã mời em! hok biết lúc đó em có biết đường để đi hok nữa? nhung em sẽ cố gắng trong khả năng có thể:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên