Chia sẽ Bảng mã lỗi OBD II tiếng anh-tiếng việt

powercar
Bình luận: 179Lượt xem: 69,608

hongnhanpham.vn

Tài xế O-H
  1. cho em xin 1 ban voi ,cám ơn cụ trước hongnhanpham.vn@gmail.com
[MERGETIME="1397554223"][/MERGETIME]
Không thấy chỗ dowloald. E có 1 bản, cụ nào cần để lại mail. Mai e lên gara e gửi cho
cho mình một bản với cụ down ve không có gì cả huhu mất 100lit
maile của mình:hongnhanpham.vn@gmail.com
[MERGETIME="1397554231"][/MERGETIME]
Không thấy chỗ dowloald. E có 1 bản, cụ nào cần để lại mail. Mai e lên gara e gửi cho
[MERGETIME="1397554251"][/MERGETIME]
maile của mình: hongnhanpham.vn@gmail.com
[MERGETIME="1397554266"][/MERGETIME]
cho mình một bản với cụ không có gì cả huhu mất 100lit

hongnhanpham.vn

Tài xế O-H
em xin chia sẽ bảng mã lỗi OBD II tiếng anh-tiếng việt em thấy rất có ích cho bác nào sử dụng máy chuẩn đoán mà chưa rành tiếng anh rưới đây là ảnh của tài
sao tải về mà không co linke vậy cụ ơi?
[MERGETIME="1397735909"][/MERGETIME]
cụ gửi cho em xin 1 bản nhé
cauchusfquang@gmail.com
tks
cụ có cho mình xin mottj bản vơi mình đang cần nó vô cùng .cám ơn cụ trước nha
[MERGETIME="1397736156"][/MERGETIME]
cauchusfquang@gmail.com
tks
cụ có cho mình xin mottj bản vơi mi
em xin chia sẽ bảng mã lỗi OBD II tiếng anh-tiếng việt em thấy rất có ích cho bác nào sử dụng máy chuẩn đoán mà chưa rành tiếng anh rưới đây là ảnh của tài liệu.
mất hết 100 lit rồi bạn ơi cho xin một bản với cụ :hongnhanpham.vn@gmail.com
[MERGETIME="1397736470"][/MERGETIME]
cauchusfquang@gmail.com
tks
em xin chia sẽ bảng mã lỗi OBD II tiếng anh-tiếng việt em thấy rất có ích cho bác nào sử dụng máy chuẩn đoán mà chưa rành tiếng anh rưới đây là ảnh của tài liệu.

[MERGETIME="1397736478"][/MERGETIME]
cauchusfquang@gmail.com
tks

[MERGETIME="1397736555"][/MERGETIME]
cauchusfquang@gmail.com
tks

cho minh xin mottj bản với cụ :hongnhanpham.vn@gmail.com

toantam1997

Tài xế O-H
Tài liệu rất bổ ích, em đã đổ 100 lít xăng để tải về dù xăng dự trữ của em ít. Nhưng em thấy bảng mã lỗi còn thiếu quá nhiều.
- Mã lỗi P: chỉ có đầu 0 (p0XXX), không có đầu p1XXX, P2XXX và P3XXX
- Mã lỗi B: chỉ có đầu 1 và 2 (B1XXX và B2XXX), không có đầu 0 và 3
- Mã lỗi C: chỉ có đầu 0 và 1, không có đầu 2
- Mã lỗi U: chỉ có đầu 0, không có đầu 1,2 và 3

Nói chung là không đáng bỏ ra 100 lít xăng để tải tài liệu này.
P/S: em đánh giá như thế vì dựa vào 02 phần mềm OBDII Codes và VN OBDII Codes trên điện thoại Android (tải phí đổ xăng là 0 lít) mà còn đầy đủ hơn nhiều.

powercar

Tài xế O-H
Tài liệu rất bổ ích, em đã đổ 100 lít xăng để tải về dù xăng dự trữ của em ít. Nhưng em thấy bảng mã lỗi còn thiếu quá nhiều.
- Mã lỗi P: chỉ có đầu 0 (p0XXX), không có đầu p1XXX, P2XXX và P3XXX
- Mã lỗi B: chỉ có đầu 1 và 2 (B1XXX và B2XXX), không có đầu 0 và 3
- Mã lỗi C: chỉ có đầu 0 và 1, không có đầu 2
- Mã lỗi U: chỉ có đầu 0, không có đầu 1,2 và 3

Nói chung là không đáng bỏ ra 100 lít xăng để tải tài liệu này.
P/S: em đánh giá như thế vì dựa vào 02 phần mềm OBDII Codes và VN OBDII Codes trên điện thoại Android (tải phí đổ xăng là 0 lít) mà còn đầy đủ hơn nhiều.
tài liệu này là em xin được của các thầy còn thiếu nhiều nhưng méo mó có còn hơn không bác ah
còn về phần đặt điểm là có lí do khác mong bác thông cảm cho em nhé
nếu bác có bản đầy đủ hơn thì chia sẻ cho anh em ô-hát mở rộng tầm mắt thì tốt quá

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
  1. cho em xin 1 ban voi ,cám ơn cụ trước hongnhanpham.vn@gmail.com
[MERGETIME="1397554223"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1397554231"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1397554251"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1397554266"][/MERGETIME]

cho mình một bản với cụ không có gì cả huhu mất 100lit
Em và các cụ tham gia sinh hoạt trên dđ thì đều có trách nhiệm tuân thủ nội quy dđ. Theo tinh thần O-H là cái gì chia sẻ được đều chia sẻ nhưng đảm bảo nguyên tắc " Chia sẻ trong khuôn khổ", em đã gửi mail tài liệu này cho cụ manhpro vì lúc đó chưa có link. Và để đảm bảo công bằng cho các thành viên khác cũng như quyền lợi của cụ powercar thì các thành viên khác dùng điểm để dowsloald về.

toantam1997

Tài xế O-H
tài liệu này là em xin được của các thầy còn thiếu nhiều nhưng méo mó có còn hơn không bác ah
còn về phần đặt điểm là có lí do khác mong bác thông cảm cho em nhé
nếu bác có bản đầy đủ hơn thì chia sẻ cho anh em ô-hát mở rộng tầm mắt thì tốt quá

Biện minh để làm gì?
Em muốn nói thẳng rằng có nhiều người quá tham lam để người khác thấy xăng dự trữ của mình nhiều, đứng hạng đẳng cấp ... thật ra thichthaoraxem có làm người trung gian cho bác thì sự thật vẫn là thế ...

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Biện minh để làm gì?
Em muốn nói thẳng rằng có nhiều người quá tham lam để người khác thấy xăng dự trữ của mình nhiều, đứng hạng đẳng cấp ... thật ra thichthaoraxem có làm người trung gian cho bác thì sự thật vẫn là thế ...
Cụ nên tích lũy điểm để đủ điểm tải về nhé. Với 100đ thì không có gì là " chặt chém" đâu cụ. Nếu không có nét văn hóa đổ xăng và đặt điểm thì dđ không được như ngày hôm nay đâu cụ. Cố gắng nhé cụ.

toantam1997

Tài xế O-H
Cụ nên tích lũy điểm để đủ điểm tải về nhé. Với 100đ thì không có gì là " chặt chém" đâu cụ. Nếu không có nét văn hóa đổ xăng và đặt điểm thì dđ không được như ngày hôm nay đâu cụ. Cố gắng nhé cụ.
Cụ này nói thế nào ấy chứ? Em đã tải về và có nhận xét ở #27, cụ không đọc mà lại bảo nên tích lũy điểm để tải về ... thế là thế nào?

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
Cụ này nói thế nào ấy chứ? Em đã tải về và có nhận xét ở #27, cụ không đọc mà lại bảo nên tích lũy điểm để tải về ... thế là thế nào?
Việc đặt điểm bao nhiêu là của chủ thớt còn việc tải về hay không là do cụ. hơn nữa thớt này lập đã lâu và tại thời điểm đó nó cũng không quá đắt đâu.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên