Chia sẻ KIA GDS 2010 (KIA Global Diagnostic System )

khoadongluc
Bình luận: 56Lượt xem: 8,834

cuongminh

Tài xế O-H
Có bác nào cần vci để kết nối với xe thì ới em nhé!

em đang cần đây bác ơi

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

em cũng vừa tải xong bộ này mà bộ này gồm 4 đĩa link torren mà sao nó tận 25,6gb các bác ạ

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:16 PM ----------

Do mấy nay tôi hơi bận nên chưa upload xong vì đến 10GB nên hơi lâu anh em chịu khó chờ vậy . Đối với tôi bộ này Free nhé !
bác khoadongluc ơi sao bộ của em tai về nó tận 25,6gb gồm 4 đĩa,em cũng chưa cài được máy em win 7 cái này nó dùng win sp...bác chia sẽ cho anh em cách cài với ợ

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
em đang cần đây bác ơi

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:11 PM ----------

em cũng vừa tải xong bộ này mà bộ này gồm 4 đĩa link torren mà sao nó tận 25,6gb các bác ạ

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:16 PM ----------

bác khoadongluc ơi sao bộ của em tai về nó tận 25,6gb gồm 4 đĩa,em cũng chưa cài được máy em win 7 cái này nó dùng win sp...bác chia sẽ cho anh em cách cài với ợ
Số bác Hocnghe là 0912.108.252.Chúc bácgiaao dịch thành công.

tringuyen

Tài xế O-H
Bộ này full luôn các bác ạ ! load về 9,8 GB chạy OK dữ liệu cập nhật đến phiên bản 2011 . Cài đặt hết sức đơn giản !
Một số hình ảnh em chụp trên màn hình của em:

Hiện em đang upload lên mediafire . Ai ở TPHCM có thể PM trực tiếp để chép bộ này nhé !
đợi lâu quá mà sao chưa thấy vậy bác,

OS

Đời là bể khổ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên