[chia sẻ] Phần mềm mercedes star finder 2010

VIU
VIU
Bình luận: 36Lượt xem: 12,367

VIU

Tài xế O-H
Phần mềm Mercedes STAR Finder 2010 là một phần mềm tra cứu mạch điện cũng như sơ đồ của mercedes rất là hữu ích đặc biệt là những ae mới vào nghề.
Các cụ tải đủ 11 part về sau đó giải nén part01 thì sẽ đc folder StFinder2010

Sau đó các cụ tiến hành cài file Whip4 rồi mở file index bằng trình duyệt web ie

Chọn kiểu xe

Web ETM with STAR Finder :Tra sơ đồ mạch điện
STAR Finder only: Tra sơ đồ vị trí

Hy vọng sẽ giúp ích cho các cụ, chúc các cụ thành công !
[DOUBLEPOST=1408120735,1398187251][/DOUBLEPOST]Hình như điểm cao quá nên không thấy các cụ load thì phải. Giảm điểm để cho những cụ cần vậy !!!!

maikha

Tài xế O-H
Phần mềm Mercedes STAR Finder 2010 là một phần mềm tra cứu mạch điện cũng như sơ đồ của mercedes rất là hữu ích đặc biệt là những ae mới vào nghề.

Sau đó các cụ tiến hành cài file Whip4 rồi mở file index bằng trình duyệt web ie

Chọn kiểu xe

[DOUBLEPOST=1408120735,1398187251][/DOUBLEPOST]Hình như điểm cao quá nên không thấy các cụ load thì phải. Giảm điểm để cho những cụ cần vậy !!!!

Chọn kiểu xe

Lạy cụ đáng ra lấy bà con 50 điểm được rồi giá cao quá

tuandienvbhp

Tài xế O-H
Lạy cụ đáng ra lấy bà con 50 điểm được rồi giá cao quá
s

đề nghị cụ dùng ngôn từ lịch sự một chút, điểm cụ VIU đặt ra và tài liệu đó rất xứng và điểm còn có thể cao hơn cũng rất anh em trân trọng vào tải tài liệu về. em đọc câu chữ cụ dùng nghe chối tai quá

maikha

Tài xế O-H
Em chia sẻ cho những cụ cần nó để phục vụ cho công việc. Còn như cụ đầu quân cho TP em nghĩ chắc chẳng cần đến tài liệu này làm j.
Cần chứ cụ. thứ nhất là cập nhật kiến thức, thứ nhì là để chia sẻ cho những anh em oto hui tỉnh lẻ, đồng bào miền núi không có điều kiện tiếp cận tài liệu. Âu cũng là việc giao lưu chia sẻ tài liệu kinh nghiêm với nhau cụ ạ :d

maikha

Tài xế O-H
s

đề nghị cụ dùng ngôn từ lịch sự một chút, điểm cụ VIU đặt ra và tài liệu đó rất xứng và điểm còn có thể cao hơn cũng rất anh em trân trọng vào tải tài liệu về. em đọc câu chữ cụ dùng nghe chối tai quá
Ông này không hiểu tiếng việt hay không phân biệt thế nào ngôn ngữ (Lịch sự/không lịch sự). Ông đọc lại kỹ lại xem trong bằng ấy từ tôi viết có từ nào mất lịch sự hay châm biếm, đả kích gì không?
Có chăng cũng là tình thần cầu thị, quan tâm đến tài liệu thì hô hào chủ thớt giảm điểm để bà con ít điểm cũng có thể tải được tài liệu về nghiên cứu.

DUNGBACAUTO

Tài xế O-H
Đừng nói đắt hay rẻ ở đây ! Người đưa lên thấy giá trị của nó xứng đáng như thê nào thì họ sẽ đặt như vậy . Với phần mềm này như vậy là quá rẻ
Cụ Đàm vừa nói " Đừng nói đắt hay rẻ " sau lại nói " Với phần mềm này như vậy là quá rẻ " rồi.
Theo ngu ý của em ta dùng từ "hợp lý" được ko cụ?

tuandienvbhp

Tài xế O-H
Ông này không hiểu tiếng việt hay không phân biệt thế nào ngôn ngữ (Lịch sự/không lịch sự). Ông đọc lại kỹ lại xem trong bằng ấy từ tôi viết có từ nào mất lịch sự hay châm biếm, đả kích gì không?
Có chăng cũng là tình thần cầu thị, quan tâm đến tài liệu thì hô hào chủ thớt giảm điểm để bà con ít điểm cũng có thể tải được tài liệu về nghiên cứu.
cụ đúng là người bảo thủ , co phép em hỏi cụ làm bên kinh doanh hay bên kĩ thuật, em lên tân phát trên hà nội rất nhiều, hầu như ai cũng rất lịch sự từ lời nói giao tiếp chưa có ai có từ ngữ giống cụ cả....Anh Lương và anh Tân ( Tân Phát) sống bộ đội như thế nhưng chưa bao giờ dùng từ ngữ như vậy, đặc biệt là trong 1 diễn đàn

xuandatam

Tài xế O-H

Chọn kiểu xe

cái này có giống XTRAY SIMURLOR... CỦA MER k bác

VIU

Tài xế O-H
Bác click vào Web ETM with STAR Finder hoặc Star Finder only. và kiểm tra xem Whip4 đã cài chưa bác nhé.

ngthluan

Tài xế O-H
cụ ơi mất cả đêm tải về.. cài đặt song vào nó lại hiện ra thế này .. cụ xem gium hộ em vơi đc ko

View attachment 34028

View attachment 34029

View attachment 34030
Em chưa có đủ xăng để tải về nhưng nhìn ảnh cụ chụp thì pic cuối có thông báo là trình duyệt wed của cụ không được hỗ trợ. Cụ cần sử dụng trình duyệt Internet Explorer ( bản 5.0 trở lên ). Cụ thử kiểm tra lại xem nhé.

dinhhoioh

Tài xế O-H

Chọn kiểu xe

50 lit thôi cụ, e quay tay mãi mới đc 50 lit

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên