Đang tải...

Mua bán xe máy Chống trộm xe máy, 100k/chiếc

Thảo luận trong 'Chợ trời O-H' bắt đầu bởi thieny.tina, 19/8/13.

Thành viên đang xem bài viết (Users: 0, Guests: 0)

1. thieny.tina

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    1
    Mã lực:
    0
    Xăng dự trữ:
    304 lít xăng
    Mình xin giới thiệu Bộ sản phẩm Chống trộm xe máy bằng cảm ứng với nguyên lý hoạt động rất đơn giản là phải chạm vào điểm bí mật xe mới nổ máy được nhưng có hiệu quả chống trộm, chống cướp, chống đoản rất cao.
    Công dụng khi gắn khóa chống trộm của mình: không kêu la inh ỏi khi có ai đó vô tình chạm vào xe, chỉ báo động khi có người bẻ khóa; xài bằng chip điện tử nên không hao bình, chỉ như gắn thêm 1 bóng đèn led nhỏ xíu; khi gởi xe mà có người trông coi thì chỉ cần tắt khóa là xe đã tự chống trộm, chứ không như các loại remote phải bấm chống trộm trước mặt người trông xe là nó ghét nó làm trầy xe mình ... độ bền cao, chất lượng ổn định.
    Các bạn có thể xem hình ảnh chi tiết tại đây:

http://www.chotot.vn/tp_hồ_chí_minh/...ng_1575369.htm
    P/s: Mấy bạn xài các dòng xe cao cấp (SH, Dylan, PS ...) cứ hỏi gắn vào có an toàn và bền không, thấy giá rẻ quá nên nghĩ chất lượng không ổn định.
    Trả lời: Các dòng xe cao cấp thì càng nên xài loại của mình vì chống được cướp xe, không hao bình (vì các dòng xe này có xài quạt, đèn ... nếu xài chống trộm mà tiêu hao điện bình nhiều có ngày dắt bộ), còn điểm bí mật thì chỉ có chủ xe biết nên trừ việc bỏ lên xe tải chở đi thì nếu không biết điểm này thì trộm không thể nổ máy xe được. (Điểm này mình có thể thay đổi tùy thích).
    Bảo hành: 12 tháng, nhưng đa số các xe đã gắn xài hơn 2 năm rồi không bị trục trặc gì nên anh em yên tâm về chất lượng, nếu xài không hài lòng mình sẽ đền tiền ngược lại cho anh em.
    Giá bán lẻ: 100.000 Đ. (Chưa bao gồm công gắn)
    Công gắn từ 20 - 50k tùy loại xe. Thời gian: 20 - 30 phút.
    Xuất xứ: Việt Nam
    Với sản phẩm của mình bảo đảm không bị chạm, nhiễu, chập chờn dù mưa hay nắng. Nếu có hoàn tiền 100% cho quý khách!
    Bảo hành: 12 tháng, đổi ngay bộ mới nếu hư hỏng do lỗi NSX.
    (Cung cấp sỉ và lẻ, lấy sỉ vui lòng call, có nhận gởi hàng về tỉnh cho các bạn muốn kinh doanh)
    ĐC: 44/7 Sơn Kỳ - P. Sơn Kỳ- Q. Tân Phú - TPHCM.
    ĐT: 08.38496335 - 0909.359.677 gặp Cường

Đã được đổ xăng bởi zungnn.
  2. tantientayga

trung tâm dạy nghề sửa xe
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    61
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    377 lít xăng
    Ðề: Chống trộm xe máy, 100k/chiếc

Cụ ơi cái món này giờ xưa quá rồi cụ ạ
    giờ công nghệ cao rồi
    và lại bộ này có giá 45k thôi cụ à
    cụ chém cao quá rồi

Đã được đổ xăng bởi theduong1206.
  3. phuong_skm

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    0
    Xăng dự trữ:
    249 lít xăng

Giá này mình thấy cũng không mắc lắm mà. có thể chấp nhận được bạn ạ

4. fangiacdi

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    34
    Mã lực:
    51
    Xăng dự trữ:
    272 lít xăng

Chạm tay vào kiểu dùng mạch so sánh hả bác chủ thớt...............Dùng một em LM 939 mắc mạch theo mạch cộng hoặc trừ..sờ tay vào điểm so sánh ,,tay bác có 1 điện áp và được so với đầu kia trả kết quả ra rờ le ạ.....Híc thế kỷ 21 rồi mà bác còn dùng công nghệ này.....thì chậm quá..sao bác không xài kiểu này cho nó hoành tráng...Cho một con nokia ghẻ vào cốp ...lắp một con quang trở...........khi nào bác đi bác gọi vào con nokia ghẻ,,đèn nó kia ghẻ sáng thay đổi quang trở rồi đến mạch lật và chốt ....mở rờ le ...xe vút.........mã bảo mật 10 số luôn........hiiiiiiiii...hay 1 cái là bác lại còn có 1 con đt sơ cua mà xài nữa..........:)):)):)):)).......Hiiiiiiiiii..........nghĩ đến cảnh sài gòn nóng nực bác rút con ai phôn ra quát " tao đây mày" xe nổ...........Quát ......."trông xe mày " xe tắt chống trộm...........oai thôi rồi...........hà nội nhà em mưa và lạnh em rút đt ra ướt mất .........không em cũng chế một cái,,,,,,,,hiiiiiiiiiiiii....Đùa vui bác chủ tí..............dù sao em cũng chúc bác đắt hàng....hiiiiiiiiiii

Đã được đổ xăng bởi khoadongluctheduong1206.
  5. zungnn

Tài xế O-H
    Expand Collapse

Được đổ xăng:
    0
    Mã lực:
    1
    Xăng dự trữ:
    232 lít xăng
    Loại này xưa lắm, ở các thành phố lớn không mấy người còn dùng, giá bạn đưa ra hơi cao.